Hướng dẫn KHAI THÁC TỐI ĐA vài trang khảo sát, ĐÁP ÁN MỘT SỐ KHẢO SÁT để kiếm 2-5 triệu VND/tháng

Solutions
3
Reactions
1,320
MR
1.007
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
sử dụng vpn bác ơi,trước em vẫn lách đc bằng cách tải app bằng giả lập mà giờ nó khôn hơn rồi
App giả lập là auto đổi ip đúng k nhỉ? Em chưa nao giờ xài nên k rõ.

Update khảo sát về thịt bò hữu cơ của đối tác qualtric: chỉ cần chọn có ăn thịt bò, tuổi từ 25-50 thu nhập trong khoảng 20-40 triệu, đã từng mua thịt bò hữu cơ là ok.

Update khảo sát về vấn đề quảng cáo trong doanh nghiệp nhỏ: bạn là giám đốc có quyết định quảng cáo, PR trong doanh nghiệp nhỏ dưới 500 nhân viên, có kinh nghiệm dưới 5 năm, kinh phí quảng cáo trên 10 tỷ là OK.

Update khảo sát 2 phút về phần mềm bảo mật TRẢ PHÍ: Bạn từ 20-40 tuổi từng bị tấn công truy cập vào mail và tk bank, bạn có dùng phần mềm Internet Security TRẢ PHÍ của một hãng lớn (Bit Defender, Norton, McAfee, Avast...)

Không phải bị ban nha, tại router thỉnh thoảng nó thế đấy: 1 là lỗi mạng/trình duyệt của bác, 2 là tại máy chủ của thằng your surveys
Từ lúc có đăng kí lootup tới giờ chưa bao giờ vào đc cái này bác ạ. Với lại nếu vào được là do bên surveytime. Nhưng nó báo điểm quá thấp hết hạn tận 88 ngày :))

Từ lúc có đăng kí lootup tới giờ chưa bao giờ vào đc cái này bác ạ. Với lại nếu vào được là do bên surveytime. Nhưng nó báo điểm quá thấp hết hạn tận 88 ngày :))
Trời ơi là trời thằng yoursurveys chính là thắng phải chiếm đến non nửa số khảo sát trong loot đó. Không load được coi như mất 1/2 doanh thu ở loot :vvvv

bạn chơi chung 2 trang trên 1 trình duyệt à. bữa acc loot của mình cũng bị lỗi y vậy, không thể làm bất cứ ks nào từ ys.cint. support ad xóa acc, lập lại acc khác làm trên điện thoại với isp khác luôn

bạn chơi chung 2 trang trên 1 trình duyệt à. bữa acc loot của mình cũng bị lỗi y vậy, không thể làm bất cứ ks nào từ ys.cint. support ad xóa acc, lập lại acc khác làm trên điện thoại với isp khác luôn
điện thoại em vẫn làm đc bth. Có máy tính ko đc thôi ạ. Mà làm nhiều trang nó có liên quan tới nhau đâu nhỉ @@

mmo4tao

Junior
Reactions
25
MR
0.308
Update khảo sát 2 phút về phần mềm bảo mật TRẢ PHÍ: Bạn từ 20-40 tuổi từng bị tấn công truy cập vào mail và tk bank, bạn có dùng phần mềm Internet Security TRẢ PHÍ của một hãng lớn (Bit Defender, Norton, McAfee, Avast...)
Bị đá xong thì đọc post này nhưng trả ít nên cũng ko tiếc lắm 😂

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week