Hướng dẫn KHAI THÁC TỐI ĐA vài trang khảo sát, ĐÁP ÁN MỘT SỐ KHẢO SÁT để kiếm 2-5 triệu VND/tháng

Quan trọng là tính hợp lý nếu là trẻ trâu bám càng mẹ từng mua rồi là vô lý ngược lại già khú đế đại ca mà chưa từng mua cũng là vô lý 😃
Nam 31 tuổi,đã từng mua thì hợp lý không bác ?
Nhiều lúc tính hợp lý trong thực tế không được áp dụng đâu 🤣

Update khảo sắt mới về ỨNG DỤNG NGOẠI TÌNH của đối tác researchresults: Nam 30, Hà Nội, Thu nhập hàng năm trên 80m, chọn như hình, khả năng trong 6 tháng tới CHẮC CHẮN HẾT. Chọn đang sử dụng FB Dating, Bumble, Tinder, Dating.com và Badoo, sử dụng chúng TRONG THÁNG VỪA QUA. Gặp đối tượng ngoại tình thông qua một ứng dụng hẹn hò trong 6 tháng qua.

Lại chuột bạch một khảo sát mới cho anh em nhé hehe :vv Update khảo sát về quan điểm của bạn đối với kinh tế chính trị xã hội về các quốc gia lớn trên thế giới của đối tác Savanta: 30 tuổi, làm việc toàn thời gian, thu nhập hàng năm cỡ 700 triệu, ít quan tâm thời sự trong nước nhưng quan tâm nhiều thời sự quốc tế, có sử dụng các kênh như BBC, CNN, NYT, Reuters...

Last edited:
View attachment 202567

Lại chuột bạch một khảo sát mới cho anh em nhé hehe :vv Update khảo sát về quan điểm của bạn đối với kinh tế chính trị xã hội về các quốc gia lớn trên thế giới của đối tác Savanta: 30 tuổi, làm việc toàn thời gian, thu nhập hàng năm cỡ 700 triệu, ít quan tâm thời sự trong nước nhưng quan tâm nhiều thời sự quốc tế, có sử dụng các kênh như BBC, CNN, NYT, Reuters...
Khảo sát này hỏi nhiều đến nước Anh nên trả lời tập trung về nước Anh sác suất về đích sẽ cao hơn

Khảo sát này hỏi nhiều đến nước Anh nên trả lời tập trung về nước Anh sác suất về đích sẽ cao hơn
Phải dìm hàng nước Anh thật nhiều mới đúng :v nói tóm lại là trả lời theo thực tế thôi.

Bảo sao ít khảo sát: một là cuối tháng, các cty nghiên cứu thị trường đa phần đang tập trung tổng hợp, rà soát dữ liệu từ các khảo sát trong tháng. 2 là anh Loot sắp kỷ niệm 1 năm, dự là sẽ có nhiều phần quà hấp dẫn.

Update khảo sát về xe gắn máy của đối tác netr.jp: Nam, 30, sẵn sàng làm khảo sát bằng tiếng anh, tổng tài sản 5-7 tỷ VND, thu nhập cá nhân 30-35, hộ gia đình trên 40m, có mua xe máy mới trong vòng 3 năm qua. Xe mà bạn mua trong vòng 3 năm qua là Honda SH nhé. Đã từng sở hữu Honda, Yamaha, Suzuki. Chạy xe SH mỗi ngày.

Lại có 1 khảo sát mới chuẩn bị làm chuột bạch đây rồi.

Last edited:
quay đc cái 50% bonus của lootup mà cả ngày chả có cái khảo sát nào
Loot nó ngâm khảo sát 8 ngày nữa bung giá cao tha hồ mà làm :v kỷ niệm 1 năm tha hồ quà

Làm cái khảo sát 300 point ấy nhiều mà. Mỗi tội em ko qua đc vòng gửi xe =)) Đáp án ko có khoai thật
cái 300 point của rom ấy có cái ks tôi làm đi làm lại phải 20 lần rồi,cái mà mở đầu nó hỏi có tham gia bầu cử,hay quan tâm các vấn đề chính trị ,..... không ấy.

cái 300 point của rom ấy có cái ks tôi làm đi làm lại phải 20 lần rồi,cái mà mở đầu nó hỏi có tham gia bầu cử,hay quan tâm các vấn đề chính trị ,..... không ấy.
Cái đó là khảo sát 1 đô mà bác ơi :v sao bác lại làm thành 300 thế :v

Làm cái này vòng gửi xe của nó khoai quá. Mà mấy câu khảo sát của nó thì tài liệu của anh ko có rồi

Làm cái này vòng gửi xe của nó khoai quá. Mà mấy câu khảo sát của nó thì tài liệu của anh ko có rồi
Có gần hết nha, gói premium support 5-7 lần là có gần hết :v update daily luôn

Update khảo sát về dầu nhớt xe hơi của đối tác ipsosinteractive: nam 30-40, sở hữu xe hơi đời 2015-2017, xe đã đi được 50m-90m km, tự quyết định thay dầu nhớt, biết 6 loại dầu nhớt phổ biến, đã thay 3 loại dầu nhớt trong năm qua. Về gần cuối nhớ trả lời là CHƯA XEM QUẢNG CÁO, BIẾT BARCELONA VÀ RẤT YÊU THÍCH BARCELONA, VIỆC HÃNG XXX NÀO ĐÓ TÀI TRỢ CHO BARCELONA KHIẾN BẠN QUAN TÂM ĐẾN HÃNG ĐÓ NHIỀU HƠN.

Cái đó là khảo sát 1 đô mà bác ơi :v sao bác lại làm thành 300 thế :v
Đúng rồi cái khảo sát lúc đầu hỏi bầu cử, tham gia chính trị, xog cuối cùng tập trung hỏi về các thương hiệu thì trên super là 0.26$ còn trên lootup là 342 point lấy đâu ra 1$.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom