Hướng dẫn KHAI THÁC TỐI ĐA vài trang khảo sát, ĐÁP ÁN MỘT SỐ KHẢO SÁT để kiếm 2-5 triệu VND/tháng

mãi ko qua được vòng gửi xe chỗ " bạn có thấy chính sách của ... có đúng ko ? ai giúp mình chỗ này với

Update khảo sát mới của đối tác deciphenrinc về các hoạt động trực tuyến: Nam - 30 - 1992 - Đồng Bằng Sông Hồng - Làm ngành IT - Chọn như hình:

mãi ko qua được vòng gửi xe chỗ " bạn có thấy chính sách của ... có đúng ko ? ai giúp mình chỗ này với
Chỗ đó thì chọn hoàn toàn tán thành, rất đúng, rất tốt. Đầu tiên không được tham gia bất cứ hoạt động chính trị như bỏ phiếu, từ thiện nào nhé

Attachments

44.7 KB · Views: 50
View attachment 202766
Để có được đáp án post ở đây thì với bộ não pro như mình cũng THƯỜNG XUYÊN PHẢI TẠCH 1-2 LẦN RỒI MỚI có chứ đáp án không phải từ trên trời rơi xuống đâu nhé!
công nhận thớt nhạy bén thiệt, pro

Update khảo sát mới của đối tác deciphenrinc về các hoạt động trực tuyến: Nam - 30 - 1992 - Đồng Bằng Sông Hồng - Làm ngành IT - Chọn như hình:
View attachment 202768

Chỗ đó thì chọn hoàn toàn tán thành, rất đúng, rất tốt. Đầu tiên không được tham gia bất cứ hoạt động chính trị như bỏ phiếu, từ thiện nào nhé
Cái khảo sát này mình ko làm được đoạn ghi là làm trong ứng dụng vì trình duyệt ko hỗ trợ

Update khảo sát về mức độ hài lòng về giao dịch tiền điện tử của đối tác surveymonkey:

Bạn mua bán tiền điện tử thường xuyên ít nhất mỗi lần 1 ngày, phương thức mua bán là CEX (không được chọn DEX) và có kinh nghiệm hơn 12 tháng, thiết bị là DESTOP hoặc LATOP (chọn sai thiết bị cũng tạch)

cái khảo sát của survey roundtable trả lời thế nào để lách qua được cái hết chỉ tiêu vậy bác @shadowdemon2
Khảo sát gì, cần chụp hình dùm em cái bác ơi

Khảo sát mà bọn dkr survey có cái câu hỏi biết những mạng xã hội nào ở vòng gửi xe đó bác
Đó là vòng loại bác ạ, dkr là bọn cò cũng có tiếng tăm đấy

Update khảo sát mới của đối tác CPX -> surveyviking : Bạn đi làm toàn thời gian và làm trong ngành tiếp thị + quảng cáo, tổ chức đa quốc gia, loại hình công ty là SEM

Update đáp án cho khảo sát ở trên (vừa mới qua vòng gửi xe nóng hổi): tham gia các hoạt động nghệ thuật random từ 1-3 tháng/lần, riêng đầu tư vào NFT thì hàng tuần, tổng tài sản ròng đầu tư trên 1 tỷ, chọn ít nhất 6 ngân hàng trong hình

Update khảo sát mới của đối tác CPX -> surveyviking : Bạn đi làm toàn thời gian và làm trong ngành tiếp thị + quảng cáo, tổ chức đa quốc gia, loại hình công ty là SEM
View attachment 202819
Hậu quả của việc đã biết đáp án mà vẫn cứ hấp tấp không chắt chiu gì hết:

Update khảo sát mới của đối tác ipsosinteractive: 40 tuổi, nam, HCM, giám đốc tài chính, doanh thu doanh nghiệp trên 50000 tỷ, doanh nghiệp hoạt động chủ yếu trong tài chính vào bảo hiểm

Vòng gửi xe của khảo sát này nó có câu hỏi tuổi với sở hữu nhà riêng/nhà phố/căn hộ xong có câu hỏi mở random ý
Đó vẫn là vòng loại nha :v dkr là trang con của thằng cò dynata khét tiếng bác ạ. Có khi khảo sát 1 phút 1 đô mà vòng loại hẳn 5 phút rồi nó mới đưa tới trang đối tác khảo sát.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,651
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom