• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hướng dẫn gửi thông tin cá nhân cho BQT

chắc gửi thiếu cái gì đó..chứ đủ dk mà
ít ra thiếu cái gì thì adm nhắc nhở chứ !! đây chả nói gì . gửi như thế , mình có hỏi nhiều người trên 4r là gửi những cái gì , và cũng làm y chang như thế !!

ít ra thiếu cái gì thì adm nhắc nhở chứ !! đây chả nói gì . gửi như thế , mình có hỏi nhiều người trên 4r là gửi những cái gì , và cũng làm y chang như thế !!
Nhìn chung là gửi càng nhiều càng nhanh được veri thôi, mình cũng phải gửi 2 lần mới đủ :)

các bác góp ý mình ở trọ có mỗi cmt + bằng ĐH + hóa đơn chủ nhà có đc ko nhỉ?

Đã gửi mail cho BQT xem xét... chờ Set ^^

do khó khăn mượn sổ hộ khẩu của gia đình. em gửi bản đã công chức có dấu của ủy ban đc ko mod ?? hồi trước có gửi thông tin rồi mà mod đòi sổ hộ khẩu ko xin đc. giờ chỉ có cách này :oops:

b
do khó khăn mượn sổ hộ khẩu của gia đình. em gửi bản đã công chức có dấu của ủy ban đc ko mod ?? hồi trước có gửi thông tin rồi mà mod đòi sổ hộ khẩu ko xin đc. giờ chỉ có cách này :oops:
hộ khẩu có gì mà ko lấy đc trùi cứ bảo mẹ là con lấy veri cái cái gì đó là xong :D

hộ khẩu bác xác nhận giấy tờ thì cũng phải lấy mà có gì mà khó, bạn cứ cố gắn làm theo yêu cầu của admin nhé!

hộ khẩu bác xác nhận giấy tờ thì cũng phải lấy mà có gì mà khó, bạn cứ cố gắn làm theo yêu cầu của admin nhé!
có bản công chứng rồi mà bác, mượn cái đó ko ai bảo gì @@ mượn thầy u cứ hỏi để làm gì linh tinh khó quá @@ muốn đổi chứ xanh quá :D

có bản công chứng rồi mà bác, mượn cái đó ko ai bảo gì @@ mượn thầy u cứ hỏi để làm gì linh tinh khó quá @@ muốn đổi chứ xanh quá :D
như cậu nói vậy là hộ khẩu photo rồi cái đấy dễ fake lắm, mà lấy cái hộ khẩu mình thấy có gì đâu mà ba mẹ cậu khó khăn ghê vậy @@

như cậu nói vậy là hộ khẩu photo rồi cái đấy dễ fake lắm, mà lấy cái hộ khẩu mình thấy có gì đâu mà ba mẹ cậu khó khăn ghê vậy @@
thì người lớn mà, sợ cái gì đó phạm pháp liên quan đến gia đình @@ có dấu công chứng mà. nếu fake thì chụp sổ thật cũng fake đc chứ nhỉ

thì người lớn mà, sợ cái gì đó phạm pháp liên quan đến gia đình @@ có dấu công chứng mà. nếu fake thì chụp sổ thật cũng fake đc chứ nhỉ
=)) bó tay nhà cậu hộ khẩu lấy ra chụp cái ảnh thôi mà cũng sợ bó tay thật, ai cũng biết là cái nào fake cũng đc nhưng hình như cái này shin xét thì phải mà shin ác lắm =))

=)) bó tay nhà cậu hộ khẩu lấy ra chụp cái ảnh thôi mà cũng sợ bó tay thật, ai cũng biết là cái nào fake cũng đc nhưng hình như cái này shin xét thì phải mà shin ác lắm =))
thôi để gửi thử. lần trước gửi rồi nhưng mà ko có sổ hộ khẩu chứng minh quan hệ :oops:

Mình vào topic Hướng dẫn đóng bảo hiểm nhưng không reply được.
Mọi người cho mình hỏi chút?
để đóng bảo hiểm cần phải verify acc ah?
và rule đóng bảo hiểm vẫn như topic đóng bảo hiểm hay có thay đổi (do đọc comment thấy có một vài thông tin nói phí bảo hiểm thay đổi).
Thanks

minh gui thong tin rồi ad oi mau rep dùm nhé

dưới 300 phát thì quay tay tiếp đi bác ạ. hehe. :D
Admin ko veri cho đâu...
dưới 300 ko veri (trên tk thôi còn vẫn gửi thông tin cho admin đợi đủ 300 post) nhưng có thể đóng bảo hiểm bình thường chứ các mem

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom