Hướng dẫn gửi thông tin cá nhân cho BQT

tiếp tục phấn đấu lên nick xanh thôi. Chặng đường còn nhiều gian nan:D
Trên 300 posts với trên 100 likes mới thành nick xanh được :D.
//Cả nhà mềnh chuyển vào TP ở, không có điện thoại bàn (không đăng ký, cả nhà dùng di động hết) thì sao đây nhỉ? :confused:

Trên 300 posts với trên 100 likes mới thành nick xanh được :D.
//Cả nhà mềnh chuyển vào TP ở, không có điện thoại bàn (không đăng ký, cả nhà dùng di động hết) thì sao đây nhỉ? :confused:
đăng ký dịch vụ net FPt là có hóa đơn ngon lành cậu ơi. Căng quá thì gửi sổ hộ khẩu nói khó với shin chắc thông cảm:)

Đã gửi lại thông tin cá nhân đến Shin, kiểm tra hộ mình nha:). email: [email protected]

Last edited:
BQT ơi cho mình hỏi là mình muốn chứng thực tài khoản mmo4me để mở dịch vụ cung cấp cho các thành viên diễn đàn mình nhưng mình không biết gửi những thứ gì:
Các giấy tờ mình có gồm : CMND, Giấy khai sinh, Sổ hộ khẩu photo, bằng đại học, bằng cấp 3, hợp đồng làm việc với 1 văn phòng luật.
Vì mình ở nhà thuê ở TPHCM nên không có hóa đơn thanh toán đứng tên mình mà chỉ có hóa đơn thanh toán tên chủ nhà và sổ xác nhận tạm trú của phường.vậy mình cần gửi những giấy tờ gì để có thể verify được.
Cảm ơn BQT

mình đã gữi thông tin, a Shin kiểm tra hộ :)

veri member gì mà toàn fake thì veri làm gì cho khổ nhỉ:( Đề nghị mod veri thì kêu member bật wc xem mặt member.Để tránh tình trạng fake nhiều lần (cùng lắm bị fake 1 lần :D )

Announcements

Forum statistics

Threads
419,491
171,538
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back