Tutorial Hướng dẫn fix các lỗi siêu cơ bản khi làm offers Android !

pro nào có bản cấu hình proxy tải offer không bị lỗi quốc gia không cho mình xin với , bản của bác thớt mình thử rồi mà nó vẫn lỗi , đã đăng nhập mail theo ip offer và wipe gg sever các kiểu theo bác thớt chỉ rồi mà vẫn ko đc , ai help mình với thank

pro nào có bản cấu hình proxy tải offer không bị lỗi quốc gia không cho mình xin với , bản của bác thớt mình thử rồi mà nó vẫn lỗi , đã đăng nhập mail theo ip offer và wipe gg sever các kiểu theo bác thớt chỉ rồi mà vẫn ko đc , ai help mình với thank
đưa năm chục đây làm tới nơi cho =))

Các bác cho em hỏi. Khi dùng sock làm sao để chỉnh dns sang nước mình đang làm đc ạ. Em đã để tick thứ 2 trong dns setting của proxy nhưng vẫn ra dns việt hoặc đài loan. Hay phải dùng phần mềm khác hỗ trợ ạ. Em dùng bs super changer ạ

bạn nào giúp mình fix nỗi này cái cài bs lại mà vẫn không được . nó không chuyển đến chplay để tải

Attachments

316.7 KB · Views: 103
chấm. ngon cảm ơn thớt,,,

bác nào fix đc lỗi này k? em sử dụng auotlead trên win8.1 toàn dính lỗi này

Attachments

724.5 KB · Views: 107
sáng nay Google Play Services lại update hả bà con?
ai có link ko cho mình xin với

hix khổ nhất vãi là chỗ fake ssh = proxifier firefox vào bt nhưng của bluestack vào web browser 1 tý là đơ check proxifier thì dòng đỏ 1 đống đọc cả chục topic cũ nghe bảo do model bluestack khi change ko bik phải ko ạ

check deveice ntn mà kêu là deveice lỗi ạ

Last edited:
Các bác biết nguyên nhân tại sao khi ngắt proxifier rồi mà tải app vẫn chậm như rùa bò không ? mạng 32mb , update gg service rồi mà còn app có 50mb tải gần 5 phút chưa xong .:(

nói gì chả hiểu , nhưng cách làm chính thống vẫn là wipe Browser , Google Play Store , Google Play Services và xóa app đã tải , nói chung là mỗi lần làm tour mới là phải tải lại , vấn đề cheat chót ko bàn ở đây
Rino can you teach me that in English please?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,888
170,946
Latest member
thinhphatmep

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week