Tutorial Hướng dẫn fix các lỗi siêu cơ bản khi làm offers Android !

•Update Google Play Services 9.4.52 (070-127739847)

các bác cho em hoi sao cái decice fake plus của em nó ko fake duoc. em vào change xong reset blu thì cái decice fake plus lại về thông số ban đầu. và cái tapjoy device ID tool nó ko hiện thông so của blu lên là sao nhỉ

các bác cho em hoi sao cái decice fake plus của em nó ko fake duoc. em vào change xong reset blu thì cái decice fake plus lại về thông số ban đầu. và cái tapjoy device ID tool nó ko hiện thông so của blu lên là sao nhỉ
sao k dùng tinsoft thánh

kiểm tra xposed

pro nao giúp cho E fix cái lôi này chú ạ, cài win sach sẽ roi ma cai vao vân bị :((((

Attachments

78.9 KB · Views: 98
bác cho em hỏi là sao ssh vẫn chạy phà phà mà vào đến Google Play là nó cứ Conect time out là sao nhỉ :(

các bác cho em hỏi. giờ em cứ vào tapjoy nó cứ báo "come back later for more offer", em đã thử nhiều cách nhưng vẫn không hiện off bên mỹ, chỉ hiện off việt nam. nhờ các bác chỉ giáo. em cảm ơn nhiều và hậu tạ. và hơn thế nữa em cần 1 người thầy để em theo học ạ.

các bác cho em hỏi , sao em cài bluestack 9.27 vào máy ảo vmw cài win xp thì màn hình bluestack bị đen thui ah, bác nào biết chỉ em với. tks

Bác nào biết cái lỗi này ko ạ.
Nhập link tử browers đang đoạn chuyển qua play store thì bạn.
Thank mọi người.

Bạn nào giúp mình với :(

mấy pro cho mình hỏi xíu
cài app dc vài lần lại bị lỗi " Server Errot"
tắt ip modem đi mở lại có ip mới thì cài bình thường, dc 1 lát lại bị.
bác nào có cách khắc phục ko chỉ em với.
mỗi blue 1 mail rồi mà vẫn bị.

Attachments

30.8 KB · Views: 66
Bác nào biết lỗi này không giúp mình mới : ai vào ứng dụng treen bluestacks bị bắt buộc điss ra không ạ . mình tìm mọi cách rồi mà không được :(

Bác nào biết lỗi này không giúp mình mới : ai vào ứng dụng treen bluestacks bị bắt buộc điss ra không ạ . mình tìm mọi cách rồi mà không được :(
nó phát hiện máy ảo nó dis chứ sao , còn mún làm sao qua đc thì bỏ tiền ra cho mấy ông coder ổng làm , tự tham khảo nhóe

nó phát hiện máy ảo nó dis chứ sao , còn mún làm sao qua đc thì bỏ tiền ra cho mấy ông coder ổng làm , tự tham khảo nhóe
Fake cấu hình máy và ip mà vẫn bị à bác . bác biết pro nào k cho mình xin mới:confused::confused:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,562
170,654
Latest member
tinhtunasa
Back
Top Bottom