Tutorial Hướng dẫn fix các lỗi siêu cơ bản khi làm offers Android !

thớt có cách nào fix lỗi k hỗ trợ quốc gia k nhỉ, trc wipe là ngon mà giơ bản ggplay mới làm đủ kiểu vẫn dính

thớt có cách nào fix lỗi k hỗ trợ quốc gia k nhỉ, trc wipe là ngon mà giơ bản ggplay mới làm đủ kiểu vẫn dính
Mình cũng bị, sáng giờ ko làm gi đc. Dù đã áp dụng cách của Sino.

Mình cũng bị, sáng giờ ko làm gi đc. Dù đã áp dụng cách của Sino.

trường hợp wipe mà ko đc thì thay acc gmail mới , càng mới càng tốt , wipe sạch , từ lúc login tới lúc váo ch play bấm accept đều phải dùng ip fake , ko dùng ip VN ( ko tick vào mục Store trong proxifier )

Có cách nào fix lỗi "isn't compatible with this version" ko nhỉ ?

mấy con off đó nó yêu cầu 1 loại device cố định hoặc 1 loại android version cố định , c. check kỹ là thấy

Thớt ơi cho hỏi lỗi không mở được app mình dùng Bs 0.9.2.7

đâu phải app nào củng mở đc trên giả lập đâu , cheat tức là gian lận , gian lận thì lúc đc lúc ko , tập làm quen thôi :)

trường hợp wipe mà ko đc thì thay acc gmail mới , càng mới càng tốt , wipe sạch , từ lúc login tới lúc váo ch play bấm accept đều phải dùng ip fake , ko dùng ip VN ( ko tick vào mục Store trong proxifier ) :)

Thank anh. Đã OK theo cách này.

languer PC mình đã cài US rồi, mà cài Bs lên cũng là tiếng viêt + languer trong browser cũng là tiếng việt. bác nào biết bày e fix vs. e cảm ơn ạ.

languer PC mình đã cài US rồi, mà cài Bs lên cũng là tiếng viêt + languer trong browser cũng là tiếng việt. bác nào biết bày e fix vs. e cảm ơn ạ.
Hình như BS ko liên quan đến PC đâu bác, bác vào setting BS mà cài đặt nha.

mới update lên 9.4.52 rồi kìa nhanh vãi đạn

Fix lỗi này sao các bác, thủ đủ cách vẫn không được, sắp cài lại win rồi.:(:(

Fix lỗi này sao các bác, thủ đủ cách vẫn không được, sắp cài lại win rồi.:(:(
pm yahoo đọc cái teamview làm cho

bản gg play sevice nào tương thích vs bluestack vậy mấy bro ? e lên dow mấy cái 9.4.52 vè mà k cài được

thím nào biết cách khắc phục lỗi này không ạ. gỡ cập nhật ch play + reset vô được. và wipe, xong vô lại lại lỗi ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom