Tutorial Hướng dẫn fix các lỗi siêu cơ bản khi làm offers Android !

pro nào có bản cấu hình proxy tải offer không bị lỗi quốc gia không cho mình xin với , bản của bác thớt mình thử rồi mà nó vẫn lỗi , đã đăng nhập mail theo ip offer và wipe gg sever các kiểu theo bác thớt chỉ rồi mà vẫn ko đc , ai help mình với thank

pro nào có bản cấu hình proxy tải offer không bị lỗi quốc gia không cho mình xin với , bản của bác thớt mình thử rồi mà nó vẫn lỗi , đã đăng nhập mail theo ip offer và wipe gg sever các kiểu theo bác thớt chỉ rồi mà vẫn ko đc , ai help mình với thank
đưa năm chục đây làm tới nơi cho =))

Các bác cho em hỏi. Khi dùng sock làm sao để chỉnh dns sang nước mình đang làm đc ạ. Em đã để tick thứ 2 trong dns setting của proxy nhưng vẫn ra dns việt hoặc đài loan. Hay phải dùng phần mềm khác hỗ trợ ạ. Em dùng bs super changer ạ

bạn nào giúp mình fix nỗi này cái cài bs lại mà vẫn không được . nó không chuyển đến chplay để tải

Attachments

316.7 KB · Views: 102
chấm. ngon cảm ơn thớt,,,

bác nào fix đc lỗi này k? em sử dụng auotlead trên win8.1 toàn dính lỗi này

Attachments

724.5 KB · Views: 106
sáng nay Google Play Services lại update hả bà con?
ai có link ko cho mình xin với

hix khổ nhất vãi là chỗ fake ssh = proxifier firefox vào bt nhưng của bluestack vào web browser 1 tý là đơ check proxifier thì dòng đỏ 1 đống đọc cả chục topic cũ nghe bảo do model bluestack khi change ko bik phải ko ạ

check deveice ntn mà kêu là deveice lỗi ạ

Last edited:
Các bác biết nguyên nhân tại sao khi ngắt proxifier rồi mà tải app vẫn chậm như rùa bò không ? mạng 32mb , update gg service rồi mà còn app có 50mb tải gần 5 phút chưa xong .:(

nói gì chả hiểu , nhưng cách làm chính thống vẫn là wipe Browser , Google Play Store , Google Play Services và xóa app đã tải , nói chung là mỗi lần làm tour mới là phải tải lại , vấn đề cheat chót ko bàn ở đây
Rino can you teach me that in English please?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,580
170,676
Latest member
rhphan
Back
Top Bottom