Tutorial Hướng dẫn đăng kí YouTube Partner với mạng Maker Studios/RPM Network

mình đã đăng kí thành công với RPM .. bây h kiếm tiền = cách nào thế ? icon ở mỗi video mới là hình $ chứ chưa fai C :(

mình đã đăng kí thành công với RPM .. bây h kiếm tiền = cách nào thế ? icon ở mỗi video mới là hình $ chứ chưa fai C :(

tối lên yh xem tình hình thế nào nhé :D

Ko có ông nào mua view youtube cả à. Tôi bán 25k view = 10$. Nguồn chủ yếu từ các mạng xã hội.

Ko có ông nào mua view youtube cả à. Tôi bán 25k view = 10$. Nguồn chủ yếu từ các mạng xã hội.
lập hẳn 1 cái thớt mới đi thì mới đắt khách đc :(

bác thớt ơi giúp mình với, lúc trước mình có đkí qua adsense nhưng adsense khó quá :( giờ định chuyển qua RPM nhưng RPM từ chối, mặc dù đã đạt iu cầu sub và view rồi :(

bác thớt ơi giúp mình với, lúc trước mình có đkí qua adsense nhưng adsense khó quá :( giờ định chuyển qua RPM nhưng RPM từ chối, mặc dù đã đạt iu cầu sub và view rồi :(

giờ yêu cầu của nó chắc phải hơn đấy, với cả ko nên re-up video của người khác

giờ yêu cầu của nó chắc phải hơn đấy, với cả ko nên re-up video của người khác
lúc mình vào rpm đăng ký nó báo channel của mình perfect với iu cầu của nó, rồi nó chuyển mình qua trang lựa chọn thể loại channel rồi trả lời 2 câu hỏi , xong nó báo congratulations nữa :(

đến lúc mình đăng nhập rồi nó chuyển qua dashboard thì nó nói reject. nó ko gửi mail nói nguyên nhân tại sao gì luôn, chỉ gửi mail lại là mình đki của nó, chứ ko nói bị reject này nọ . :( vậy là saoo. hay tại mình đang có adsense..

Mình đã đăng ký nhưng không chấp thuận vì video mình có liên quan tới bản quyền
Xin hỏi thớt là delete mấy video bản quyền đó đi thì mình đăng ký lại có được không?

ĐẬU MÁ, sáng nay onl thì thấy 1 video của mình làm bị chúng nó report, đời lắm thằng GATO vl
Ae nào có kinh nghiệm kháng cáo thì giúp mình với

Mình đã đăng ký nhưng không chấp thuận vì video mình có liên quan tới bản quyền
Xin hỏi thớt là delete mấy video bản quyền đó đi thì mình đăng ký lại có được không?
đc nhé
cậu onl đc lúc nào thì pm yahoo inuyasha_tnt nhé :D
ok

Cứ làm cái video clip rồi đăng ký xong add QC của nó vào. Rồi đem link qua seosprint treo nhiệm vụ khoảng 0.6rup. Xong ngồi đợi $ tăng.:binhsua43:

- - - Updated - - -

Ah ai treo seosprint muốn nhờ click thì inbox mình nha. Đảm bảo ip static nước ngoài k phải của VN
làm thế nào chỉ giáo mình với. mình chỉ biết làm vài nhiệm vụ seosprint thôi, chưa biết đặt quảng cáo

Hiện tại trên ddth có rất nhiều người làm Youtube adsense bị died vì một số thành phần chơi k được đẹp. Kể cả là video do họ làm ra nhưng vẫn bị report vẫn chết GA như thường.
Đời lắm kẻ ghen ăn tức ở đó mà.

hình như nó phải chứng minh được bản quyền là của nó thì youtube mới xóa hay sao mà

Nếu là video của mình thì việc gì phải sợ :confused:. Các bác đi copy, nó cũng copy thì nó chả report à. Hoặc chủ video nó kêu với youtube là video này của tôi, thằng này nó ăn cắp kìa, các ông xử lí nó di

lâu nay mình đăng kí RPM mà sao chả thấy nó reply lại là chấp nhận hay là từ chối gì cả! Hic! Ko biết thế nào. Có bác nào giải thích giùm với! Apply thì nó gửi một mail tự động về, nội dung thì một loạt điều khoản, ngoài ra ko thấy một mail nào khác. Login vào thì được, nhưng mà gửi ticket support thì ko được vì nó chưa chấp nhận. hic!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom