• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Hướng dẫn đăng kí và sử dụng

sao sáng nay đợi mãi mà chẳng thấy pin code đâu hết

Có cách nào withdraw tiền từ PM về thằng PayPal hay Bank account (Master Card) được không mấy bác? Hoặc là đổi từ PM ra USD ấy :)

ai đó cho mình hỏi cách chuyển tiền từ tk này sang tk # ntn với???

Mọi người cho mình hỏi, vào đâu để thiết lập mỗi khi nhận hay chuyển tiền thì có mail thông báo về mail đang ký PM vậy. Híc, mới sử dụng thàng này, tiền về lúc nào không biết cứ phỉa login vào kiểm tra.
Cảm ơn mọi người.

Mọi người cho mình hỏi, vào đâu để thiết lập mỗi khi nhận hay chuyển tiền thì có mail thông báo về mail đang ký PM vậy. Híc, mới sử dụng thàng này, tiền về lúc nào không biết cứ phỉa login vào kiểm tra.
Cảm ơn mọi người.
Bạn vào Settings > Change Notifications settings > Đánh dấu ô thứ 3 phần email

ví dụ mình có $ rồi sao chuyển thành tiền Việt được (hay là gửi về rồi tự đông chuyển?)?
với lại thanh toán này qua thẻ ATM loại nào vậy bạn?

Mình mới tập solo nên mọi người thông cảm giúp đỡ... thanks mọi người nhiều.:binhsua10:

sao vào đăng ký tài khoản không được. Bấm tới bấm lui hoài thì được cái thông báo: "Your request can not be processed, try again later. Please contact Customer Support, if needed."

Chụp cái chứng minh nhân dân trước sau + 1 cái bill bất kì trùng với địa chỉ :) úp lên cho nó là xong
em chụp cmnd và 1 cái bill rồi. cmnd nó đã very còn cái bill thì đang pending
và vụ very phone thì làm sao nữa các bạn.ai biết vào chỉ giáo dùm cái

mn ơi cho mình hỏi cái mình vừa send cho PM cmnd của mình , nhưng mình đang sống o nước ngoài, lúc dk mình ko chọn VN, mà bayh mình đã gửi cái cmnd VN ko biết có sao ko :binhsua32:

cám ơn bài viết của bác!!

cái pro giúp mình cái
hỏi ngu một tí
mình rút tiền từ trang
http: //www.novelclix.com
nó đã báo hoàn thành
nhưng vào tài khoảng PM thì không nhân đc
mình mới sử dụng Pm lần đầu nên chưa hiêu
có phải là khi mình yêu cầu rút tiền từ wed là mình điền con sô: https://perfectmoney.is/account_view.html?f=5052362 ( mọt trong 3 số của acc) vào không

Last edited by a moderator:
pro nào cho hỏi là khi đăng ký viết tên có dấu bây giờ đổi lại thành ko dấu đc ko nhở:binhsua17:

nút thanks chỗ nào sao mình ko thấy ta, thanks nha bài viết hay wa

thanks bạn đã hướng dẫn!

thớt cho mình hỏi cái send email trong đó. VD người nhận xài pp, mình send qua được không ? Cám ơn trước nha

PM của mình tự nhiên bị block, mình gọi support

Nó nói là acc của mình đã được reactivate trong 14 ngày, trong khoảng thời gian này được rút tiền trong balance, nhưng quá 14 ngày sẽ bị block trở lại

Mình gửi thêm ticket hỏi tại sao nhưng mấy ngày chưa thấy trả lời :binhsua43:

Giờ phải làm thế nào ? Các pro giúp mình với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom