• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Hướng dẫn đăng kí và sử dụng

sắp sửa pm lên ngôi nhỉ hihi

hơ hơ! lỡ tạo nốt 3 cái U thành ra có 4 cái U bây giờ muốn xóa bớt thì mần sao đây :(

hơ hơ! lỡ tạo nốt 3 cái U thành ra có 4 cái U bây giờ muốn xóa bớt thì mần sao đây :(
Mình cũng chung câu hỏi làm sao để xóa 1 cái TK và nếu chuyển tiền giữa các tk đấy trong cùng acc mình có bị mất phí k...

Mình cũng chung câu hỏi làm sao để xóa 1 cái TK và nếu chuyển tiền giữa các tk đấy trong cùng acc mình có bị mất phí k...
mình đã chuyển thử giữa 2 cái tk U... với nhau thử với 0.99$ thì ko bị mất phí j cả nhưng mà muốn xóa bớt tk thì ko bie

Đăng ký xong, mà ko có tiền để thử send xem thế nào. :D

Thanks thớt ;)

mới đăng ký xong chưa bít sử dụng thía nào :D

topic này giờ mới hot nhỉ :D

Đã có bạn nào rút tiền từ Seoprint về nhiều tài khoản cùng Id chưa, có sao ko?

lâu k xài nên quên béng mất.muốn thêm nhìu u thì làm sao vậy bạn
có cái chữ add phía bên phải bên dưới mấy cái tài khoản ó

Đã có bạn nào thử rút tiền từ Seoprint về nhiều tài khoản cùng Id chưa, có sao ko?

đã có bạn nào thử rút tiền từ seoprint về nhiều tài khoản cùng id chưa, có sao ko?

thoải mái đi ! Chưa thử nhưng cứ thử tẹt ga! Nó auto pay mà :d

exchange thằng PM dễ ko?
lúc exchange thì nó yều cầu bảo mật gì?

Fee tính sao vậy bạn? người gửi hay người nhận chịu :)

Fee tính sao vậy bạn? người gửi hay người nhận chịu :)
Phí là 0.05% trên tổng số tiền! Người gửi chịu nhé!:binhsua163:

Tạo nhiều tài khoản và đăng nhập nhiều acc PM trên cùng 1 IP có sao không các bạn nhỉ :binhsua163:

Tạo nhiều tài khoản và đăng nhập nhiều acc PM trên cùng 1 IP có sao không các bạn nhỉ :binhsua163:
Coi chừng bị lock acc! Mất tiền ráng chịu!:binhsua146:

Nó hỏi :
Enter Codecard number of line {2}

Điền thế nào hả các bác???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,018
Latest member
hypercorevn