Tutorial Hướng dẫn chơi game Crypto Idle Miner kiếm Hora Token

cái này chơi nó có lên exp ko thế? thấy có treo máy nó lên exp chứ chơi chả thấy có tác dụng gì. nó xếp hạng theo ẽxp mà chơi ko lên thì coi như bỏ. app nó kiếm tiền từ quảng cáo thì chả thấy tiềm năng gì.
Nguồn quảng cáo kiếm được nhiều tiền dại gì không chèn bạn. Giờ ứng dụng android hầu như đều có quảng cáo. Càng nhiều người chơi xem quảng cáo thì dev có nhiều tiền. Biết đâu khi có nhiều tiền nó list sàn ngon thì sao:oops:.
Nó cũng đâu ép buộc mình xem đâu, muốn mau tăng cấp máy thì xem thôi:D

Cheat được k nhỉ ??????

cái ứng dụng tronlink mình cứ bấm vào search thì bị crash @@, ở cả giả lập lẫn đt luôn c ạ, có cách nào không giúp mình vs

Nói chung là game chơi cũng vui , thích hợp cho mấy bác muốn có giàn đào coin mà éo muốn bỏ tiền :D

Anh em nên cài đặt email khôi phục cho acc của ae ở level thấp để sau này có gì còn khôi phục được data game nhé
cái ứng dụng tronlink mình cứ bấm vào search thì bị crash @@, ở cả giả lập lẫn đt luôn c ạ, có cách nào không giúp mình vs
Cài không được thì sử dụng adon Tronlink trên Google Chrome đi bạn
https://chrome.google.com/webstore/detail/tronlink(波宝钱包)/ibnejdfjmmkpcnlpebklmnkoeoihofec/related
Hướng dẫn rút Hora coin về ví Tronlink trên Google Chrome

Last edited:
Hướng dẫn tăng EXP trong game Crypto Idle Miner
Khi vừa mới vào game mình đã thấy EXP tăng (+2XP giây thứ 23 trong video) , thì mình sử dụng ngay các kill tăng tốc gần ngay mấy thằng tóc vàng:oops:. Sau đó thì mình sẽ đặt trên bàn của máy đời cuối (máy cuối cùng có thể nâng cấp được) 1 cái cây hoặc con mèo x4 tiền, kết hợp với những thằng Rig Manager:rolleyes:. Có thể xem video x2 tiền càng tốt (Double Boost):oops:, như thế sẽ tăng EXP lên rất nhiều.
Còn bình thường anh em để nguyên, không đặt cây hoặc mèo x4 tiền, ko set mấy thằng quản lý máy buff tốc độ (máy thằng xài laptop- Rig Manager ấy) thì EXP sẽ lên ít hoặc là không lên luôn ấy:D.
Để mua cây hay mèo thì click vào biểu tượng hình sấm sét :rolleyes:. Những cái cây hay con mèo có chỉ số từ 1000 trở lên sẽ nhân 4:oops:
Chơi game này không cần nâng các máy khác nhau nhé:rolleyes:. Chỉ nên tăng level máy cuối cùng thôi, Ví dụ mình đang có máy 16 thì nâng hết vào máy 16, sau đó lên máy 17 thì dồn hết vào máy 17, cứ thế tiếp tục:rolleyes:.
Vì máy cuối cùng khi lên level 10 sẽ hơn gấp nhiều lần mấy cũ ấy, chưa kể là các level cao hơn:rolleyes:. Khi buff tất cả cho máy cuối EXP sẽ tăng rất nhiều, có lần mình lên khoảng 50 EXP 1 lần luôn ấy:rolleyes:.
2 chỉ số Effienciency càng cao càng tốt, thường mình sẽ up cho nó lên 200 khi tăng tốc:oops:. Nó cũng có chút tác động đến việc tăng EXP:oops:.
Về cách chơi thì anh em dùng tiền xanh để mua cây hoặc mèo:oops:. Có thể mua New rig khi giá khoảng 10 đồng thôi:rolleyes:.
Khi chưa Prestige hoặc Prestige dưới 3 lần thì nên treo máy để nâng cấp level máy đào cuối. Khi đạt yêu cầu Prestige thì tái chế máy ngay khi có thể (khi Prestige dưới 3 lần)
Từ lần thứ 3 Prestige trở đi thì có thể mở hộp cuối cùng, cũng như là không cần on thường xuyên:oops:. Mở hộp sẽ có nhiều phần thưởng tiền xanh, mèo, cây, và các nhân vật:rolleyes:. Hộp cuối cùng là nhiều phần thưởng nhất:rolleyes:. Khi chơi đến khoảng level 5 trở đi thì cây, mèo hay nhân vật rất là nhiều luôn ấy (nhờ Prestige):oops:.
Mình quên show số điểm trước khi boost cho anh em xem:oops:.
Nhưng mn có thể để ý phút 1:21s mình có 1362 EXP, và phút 18:52s mình có 1500 EXP:rolleyes:. Như vậy tăng 138 EXP trong video này, Leaderboad nó cập nhật điểm hơi chậm so với thời gian thực:rolleyes:.

Last edited:
Thank bác , tiền đã vào ví rồi khi nào thì coin lên sàn hả bác ?

Thank bác , tiền đã vào ví rồi khi nào thì coin lên sàn hả bác ?
Theo dõi telegram khi nào lên sàn chính thức nó sẽ thông báo.
https://web.telegram.org/#/im?p=s1305970135_198606789727945412
https://t.me/joinchat/HsId9BD15Gv3Lj8pZOulyg
Còn hiện tại có thể bán trên Tronwatch nhưng giá rất bèo. Với 10k Hora của mình giá bán ngay trên đó chỉ bằng 25 TRX thôi, mà 1 TRX=0.0327$ , vậy 25 TRX chỉ 0,8$ thôi à:oops:. Để đó chờ sàn chính thức thôi:D

Last edited:
Mùa 5 bắt đầu rồi ae. Mỗi mùa tương ứng 1 tuần, 5 mùa đồng nghĩa khoảng 5 tuần từ lúc nó ra token đến giờ. Game sẽ phát thưởng cũng như tăng hạng vào 9h tối thứ 2.
Hiện tại mình đang vào hạng Gold League. Acc mới này mình cũng chỉ mới chơi từ ngày lập topic.
Acc cũ hạng Diamond khoảng 5k Exp của mình do táy máy tạo acc mới trên mail đã đăng ký nên nó reset nhân vật luôn.
Vào game sẽ thấy coin nó phát cho hạng tuần trc, cộng với hạng hiện tại nhé

giá bèo quá liệu sau khi lên sàn đc giá tốt hơn k bác
Cái này cũng ko chắc nữa bạn:rolleyes:. Nếu game thu hút nhiều người chơi hơn:oops:. Đồng nghĩa với độ khó kiếm Hora tăng lên (Hora chỉ phân phối qua game này), thì giá có thể tăng:oops:.
Như mình nói chơi sớm thì kiếm EXP sớm (cách kiếm EXP mình cũng đã share rồi). Sau này bọn chơi sau khó mà bắt kịp. Như bây giờ có thể thấy hạng Silver chỉ khoảng 2-300 Hora. Mấy tuần trước mình chơi ngay từ đầu đã vào hạng Gold league rồi, chứ không phải Acc mới Silver như bây giờ:rolleyes:.
Nên càng về sau những người chơi đầu có thể là đầu tàu chi phối thị trường (thứ hạng cao):D. Mình thì nghĩ vậy thôi, chứ thực tế phải xem game phát triển từng bước như thế nào:oops:. Hiện tại mình thấy game đang thu hút nhiều sự quan tâm. Số lượng phân phối dù hơi nhiều (max 12 tỷ), nhưng bù lại thì hình thức phân phối qua game là duy nhất:oops:. Hy vọng những tay có máu mặt vào pump coin cho sôi động:oops:.
Cũng mong tụi phát triển nhiệt tình với coin của bọn nó, không đi chợ bỏ con.

Last edited:
Cái này cũng ko chắc nữa bạn:rolleyes:. Nếu game thu hút nhiều người chơi hơn:oops:. Đồng nghĩa với độ khó kiếm Hora tăng lên (Hora chỉ phân phối qua game này), thì giá có thể tăng:oops:.
Như mình nói chơi sớm thì kiếm EXP sớm (cách kiếm EXP mình cũng đã share rồi). Sau này bọn chơi sau khó mà bắt kịp. Như bây giờ có thể thấy hạng Silver chỉ khoảng 2-300 Hora. Mấy tuần trước mình chơi ngay từ đầu đã vào hạng Gold league rồi, chứ không phải Acc mới Silver như bây giờ:rolleyes:.
Nên càng về sau những người chơi đầu có thể là đầu tàu chi phối thị trường (thứ hạng cao):D. Mình thì nghĩ vậy thôi, chứ thực tế phải xem game phát triển từng bước như thế nào:oops:. Hiện tại mình thấy game đang thu hút nhiều sự quan tâm. Số lượng phân phối dù hơi nhiều (max 12 tỷ), nhưng bù lại thì hình thức phân phối qua game là duy nhất:oops:. Hy vọng những tay có máu mặt vào pump coin cho sôi động:oops:.
Cũng mong tụi phát triển nhiệt tình với coin của bọn nó, không đi chợ bỏ con.
Cái link trên hình như lỗi ròi bác :D

Bạn điền nhầm địa chỉ Contract của Token. Rút có nhiều ko vậy:D

Link nào vậy, video à:rolleyes:
Link telegram đó bác , e bấm vào nó ko hiện ra groups

Announcements

Forum statistics

Threads
418,747
170,834
Latest member
CryptoTeamOnline

Most viewed of week