• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Các bác cho mình hỏi điều kiện site chơi clickadu là tầm rank bao nhiêu ạ

Nó check cả traffic nữa nên có rank mà ko có traffic thì nó cũng ko accept đâu.:) Một thanh niên từng bị tạch cho biết :(
Mình cũng tạch vì cái đó , thuê boot rank alexa thì có lên traffic k cậu ?

Nó check cả traffic nữa nên có rank mà ko có traffic thì nó cũng ko accept đâu.:) Một thanh niên từng bị tạch cho biết :(
Rank mà k có traffic là có nghĩa coi thống kê site trong alexa chỗ cái khung nó k hiện biểu đồ traffic à ?

Hình như nó check bằng websimilar

Rank mà k có traffic là có nghĩa coi thống kê site trong alexa chỗ cái khung nó k hiện biểu đồ traffic à ?
traffic từ đâu thì cái khung đó mới hiện thế cậu

plugrush rút chung một mail paypal được ko mọi người. pp ko cho add mail nưa.. ai rut rồi thông hộ với :p

traffic từ đâu thì cái khung đó mới hiện thế cậu
Hình như phải đăng ký 1 cái acc alexa rồi verify site, site chưa verify thì chỉ thấy rank chứ k có biểu đồ traffic. Mình cũng hok chắc, còn lờ mờ lắm

Hình như phải đăng ký 1 cái acc alexa rồi verify site, site chưa verify thì chỉ thấy rank chứ k có biểu đồ traffic. Mình cũng hok chắc, còn lờ mờ lắm
Sai rồi. :D

rank thấp sẽ thấy biểu đồ thôi :D

clickadu chấp nhận site rất khó, để site được chấp nhận thì phải là site có visit thực, có rank alexa có rank trên similarweb cũng không qua được, thử rồi, bác nào có cách chỉ giáo với!

bot bằng t4seo à :v mẹ giờ bot rank tốn thời gian value :mad::mad:
vài tháng thả vào để giữ rank thôi. rank lúc đầu phải đi mua. rảnh đâu mà ngồi chơi t4s :D

bot bằng t4seo à :v mẹ giờ bot rank tốn thời gian value :mad::mad:
t4s thì 1 tuần là xuống dưới 1tr thôi chứ có gì... 1link + 1tr point là được. hồi trước chạy alexahelper thì 1 tuần xuống 200k nhưng đợt này chạy lại thấy k ăn..chưa kiểm tra lại đc. Nhưng mà h rank k còn quan trọng nữa, đã bị net thắc mắc traffic m từ các nước có tiền sử gian lận nhiều (KR,VN,BR,IN,TH...) nên site của m nguy cơ cao, bọn t k chấp nhận =)) hơn nữa traffic từ các nước đó nhiều mà rank lại k có ở nước đó -> tính toán cho kỹ nhé

clickadu chấp nhận site rất khó, để site được chấp nhận thì phải là site có visit thực, có rank alexa có rank trên similarweb cũng không qua được, thử rồi, bác nào có cách chỉ giáo với!

Last edited:
hên xui thôi, k có kinh nghiệm gì đâu. Được mỗi 1acc đó mà rate giảm cùng cực rồi nên cũng sắp bỏ. Giờ reg acc mới chắc gì đã đc =))
thằng ấy khoai lắm, ta được thanh toán có 1 lần, xong cái là nó bảo traffic dởm nên chuyển sang chương trình rate thấp vãi cả rate.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,038
Latest member
ngoctutbvnj
Back
Top Bottom