Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

plugrush như này là vì vậy mọi người.. ai giao thông với.

Của em traffic thực , chơi 20 ngày mới đủ min, mà khi rút lại bị cái chấm than màu vàng này, là không được thanh toán hay chờ xem xét vậy các bác

Nghe mấy pro bảo như thế này thì vứt acc
vứt thì cũng hơi tiếc những cần hiểu vấn đề là tại sao nó bị vậy.. :p bạn biết vì sao ko. heo mi với

vứt thì cũng hơi tiếc những cần hiểu vấn đề là tại sao nó bị vậy.. :p bạn biết vì sao ko. heo mi với
Nhớ đọc ở trang trước đó, thì nó về 0 là do bạn bot ssh hay đại loại traffic fake. và acc như vậy thì nên bỏ thôi

Nhớ đọc ở trang trước đó, thì nó về 0 là do bạn bot ssh hay đại loại traffic fake. và acc như vậy thì nên bỏ thôi
plugrush ko bost ssh chắc ko ăn nỗi.. cảm ơn bạn nhiều nhe' :D

exo tuần này chậm pay nhỉ , hóng tiền mì tôm mãi chả có

Đập nó đi anh em :)
a cho e hỏi e mún tạo ads video trên fb , cho nó direct thẳng về campaign mà ko cần click banner thì có cách nào ko a ?

Cần mua account mobidea.com đã có first payment số lượng lớn.
Bạn nào có inbox mình gấp nhé!
Hoặc contact Facebook

Các bác cho e hỏi làm sao để trong Google Analytics phần New Sessions nó giảm % lại , giờ coi thấy toàn 99% ... ssh dùng chỉ có mỗi 1 list check tới check lui, nhờ cao nhân cho ý kiến

Các bác cho e hỏi làm sao để trong Google Analytics phần New Sessions nó giảm % lại , giờ coi thấy toàn 99% ... ssh dùng chỉ có mỗi 1 list check tới check lui, nhờ cao nhân cho ý kiến
chữ Session mà SSH ko liên quan :D
Tool nào mà support được session thì tê :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,390
171,443
Latest member
trungf
Back
Top Bottom