• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Hitleap có đếm view của google analytics không

Net giờ nâng cấp quá mấy bác à, chạy đua mãi với net thì mình là người kiệt sức :oops::oops::oops:

plugrush thế này còn cứu vãn được không các bác?

Hi all,
Mình có vài thắc mắc về CPA trong CPM.
Một NET có eCPM phụ thuộc vào CPA.
Vậy liệu 1000 imp có 1CPA như vậy eCPM có giữ nguyên hay là mình tăng lên 10 000 imp thì bắt buộc phải tăng lên 10CPA may ra eCPM mới giữ vững.
Mình có trộn traffic thực lẫn fake nhưng eCPM vẫn không cao.
Đè cổ VN vào click ra ads ngồi chơi game tầm 5p. Ngó qua eCPM ngày hôm qua là 41$ hôm nay cũng ngồi chơi game lại lên 120$
Chắc chắn nó sẽ giảm xuống. Nhưng mình muốn giữ nó ở mức cao. tầm lớn hơn 1
Còn bỡ ngỡ mong các ace chia sẻ dẫn đường :D
Thanks

Hi all,
Vậy liệu 1000 imp có 1CPA như vậy eCPM có giữ nguyên hay là mình tăng lên 10 000 imp thì bắt buộc phải tăng lên 10CPA may ra eCPM mới giữ vững.
Đè cổ VN vào click ra ads ngồi chơi game tầm 5p. Ngó qua eCPM ngày hôm qua là 41$ hôm nay cũng ngồi chơi game lại lên 120$
Thanks
cái này nghe căng đấy, trước cũng làm với exo kết quả là đi tèo cái acc exo

Hi all,
Thanks
vãi nồi 120$ :| vậy mà kêu chơi net bé =)) 120$ bằng cả tuần của e rồi :oops::oops:

vãi nồi 120$ :| vậy mà kêu chơi net bé =)) 120$ bằng cả tuần của e rồi :oops::oops:
eCPM đó đĩ.
1 imp nó hiện hẳn eCPM 120$ luôn :(

Bac nao có y tuong choi real ko a ?
cho em xin tham khao vs

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523