Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Có bác nào biết tăng rate exo không? Rate thảm quá :(:(:(
Vào xem CPM từng country đó, country nào cao thì ném ssh thằng đó vào, còn thằng nào thấp thì bỏ ra. Nó thay đổi theo từng ngày chứ ko cố định đâu.
Ví dụ India thì có ngày 0.1 nhưng có ngày 0.0
:D:D

Last edited:
Del site nó band cụ acc :p
xúi dại là đây :D
chưa thử vì k có acc :p
Add site new vào trước, khi nào dc approved thì chạy site mới, khoan del site cũ, 3 4 ngày sau del site cũ bình thường, đúng là rate có cao như acc mới luôn nhưng ko đáng kể và cũng chỉ dc 1 thời gian. Lưu ý quan trọng là ip login acc phải ít thay đổi ( tốt nhất cái acc đó dùng ip tĩnh kiểu vps trước khi làm vài ngày), chứ acc mà dùng ssh hoặc ip động mỗi ngày 1 ip thì ko làm cách này được. Cách này còn áp dụng cho ai mua acc muốn change toàn bộ info. Đã làm từ xưa tới giờ, tỉ lệ 99%.

Last edited:
Add site new vào trước, khi nào dc approved thì chạy site mới, khoan del site cũ, 3 4 ngày sau del site cũ bình thường, đúng là rate có cao như acc mới luôn nhưng ko đáng kể và cũng chỉ dc 1 thời gian. Lưu ý quan trọng là ip login acc phải ít thay đổi ( tốt nhất cái acc đó dùng ip tĩnh kiểu vps trước khi làm vài ngày), chứ acc mà dùng ssh hoặc ip động mỗi ngày 1 ip thì ko làm cách này được. Cách này còn áp dụng cho ai mua acc muốn change toàn bộ info. Đã làm từ xưa tới giờ, tỉ lệ 99%.
tks a. tut cho @Janny:D
các ae cứ chém gió đi... ae đông đông chém chém lại có tut :D
chém tiếp phần earning nào :p
p/s: xưa giờ em chưa thấy được tiền exo về pp em :( ... nên chỉ chém thôi :D

chém đi chém luôn phần hd cheat ấy

giá exo hiện nay bao nhiêu nhỉ? đang có 3 acc. 2 acc pay hơn chục lần 1 acc mới pay 1 lần :3

Cả nhà có mỗi thằng cu. Nhỡ nó bị làm sao thì chết đói :(:(

Announcements

Forum statistics

Threads
419,636
171,671
Latest member
sonpham36115