Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

các bác ơi trên vps lỗi gì mà khi chạy tools thanhps thì cứ page eror rồi next luôn làm sao fix nhỉ

thấy ae cm die nhiều acc exo thế cũng hốt quá :v em là em đi hết từ tuần trước rồi, mà thường thứ 6 nó với trảm giờ nó trảm cả tuần cmnr :))

Gà nên chỉ chơi hitleap thôi :(

Mình cũng muốn làm gà như bác :(

CPM đói quá chuyển nghề offer mấy bác ạ :v
mà FF 27 cũng ăn CPU khiếp.

có bác nào chơi net này chưa nhỉ (e có trafic thực chủ yếu từ gôgle với spam fb ):rolleyes:
adxpansion.com

bạn em nó có sẵn 1 cái fanpage FB bán hàng trên 1 năm, lượng traffic cũng kha khá, bây h muốn lập thêm 1 cái wordpress và muốn kiếm tiền trên nó bằng cái gì cũng đc. Nguồn traffic có sẵn từ FB .
Tụi em muốn kiếm thêm 1 ít thu nhập từ mấy cái này, ai thương tình cho em xin 1-2 cái network chấp nhận wordpress hay Fanpage với ạh.
Nếu ko cày vps hoặc tool traffic thì cày từ hitleap đc ko ạh?

bạn em nó có sẵn 1 cái fanpage FB bán hàng trên 1 năm, lượng traffic cũng kha khá, bây h muốn lập thêm 1 cái wordpress và muốn kiếm tiền trên nó bằng cái gì cũng đc. Nguồn traffic có sẵn từ FB .
Tụi em muốn kiếm thêm 1 ít thu nhập từ mấy cái này, ai thương tình cho em xin 1-2 cái network chấp nhận wordpress hay Fanpage với ạh.
Nếu ko cày vps hoặc tool traffic thì cày từ hitleap đc ko ạh?
Traffic đó là traffic ng ta mua hàng của bác. :D lập web bán hàng mà chèn ads nhảy bụp bụp thì khỏi bán hàng luôn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,605
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back
Top Bottom