Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Ý mình là 1 tài khoản ngân hàng nhưng add vào 2 tài khoản paypal khác nhau,chứ tạo nhiều tài khoản ngân hàng mệt lắm !!! Chứ làm thẻ gì bác???

Ý mình là 1 tài khoản ngân hàng nhưng add vào 2 tài khoản paypal khác nhau,chứ tạo nhiều tài khoản ngân hàng mệt lắm !!! Chứ làm thẻ gì bác???

Ôi dào, nói thế rồi mà cũng ko hiểu. :p:p:p

ý là làm thẻ giờ đang free phí đó. 2 paypal add cùng thẻ die cả 2 paypal ráng chịu

cùng CMND , họ và tên , địa chỉ đc à bác ?
Bạn tạo nhiều ngân hàng đi cho lẹ. VD 1 cái vcb, 1 dab, 1 acb....nhiều lắm mà sao phải khổ sở vậy chi.

mở khác tỉnh thì khác số tài khoảng thôi. :rolleyes: còn lại cùng hết.

vcb được phép có nhiều vísa, nhưng phải mở tài khoản khác, không liên kết chung vào 1 tài khoản được :D acb thì 2 cái ( 1 debit, 1 prepaid) ,nh khác thì k rõ :D

Bạn tạo nhiều ngân hàng đi cho lẹ. VD 1 cái vcb, 1 dab, 1 acb....nhiều lắm mà sao phải khổ sở vậy chi.
mở khác tỉnh thì khác số tài khoảng thôi. :rolleyes: còn lại cùng hết.
vcb được phép có nhiều vísa, nhưng phải mở tài khoản khác, không liên kết chung vào 1 tài khoản được :D acb thì 2 cái ( 1 debit, 1 prepaid) ,nh khác thì k rõ :D
Tks 3 bro :D

đói nhỉ :(
Bên a còn thùng mì, lấy ko a ship, lá nát đùm lá tả tơi

bác nói chuyện cứ như đùa,hỏi sem ở đây được nhiêu thánh ko bot o_O
Thì e bảo net nó nhìn vào nó biết =)) bác đang hỏi mà

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu