Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Lần đầu tiên mình nhận dc tiền từ 1 net ptp chắc cách đây cũng phải gần 3 năm. Lúc đó vì phấn khích quá ko biết làm gì nên lôi vợ ra đánh, mất ngủ vẫn bình thường nhé :rolleyes:
pay từ ptp thì mình cũng đc lâu rồi, cái này của thằng logads, nó nhảy pop mà. còn thằng a-ads thì cũng kiếm tạm đc mấy triệu. Vui vì tiền từ CPM nó về thôi, chứ mấy $ thế này thì bõ bèn gì, mình mỗi ngày chịu khó cũng kiếm đc từng này từ những cái khác rồi mà. Vẫn vui thím ak

chắc không ngủ không :eek: :eek: :eek: 24h 0h 1h 2h 3h 4h 5h 6h 7h nhớ comment vào các thời điểm này nhé. :D:D:D
nói đùa làm éo gì...

\
pay từ ptp thì mình cũng đc lâu rồi, cái này của thằng logads, nó nhảy pop mà. còn thằng a-ads thì cũng kiếm tạm đc mấy triệu. Vui vì tiền từ CPM nó về thôi, chứ mấy $ thế này thì bõ bèn gì, mình mỗi ngày chịu khó cũng kiếm đc từng này từ những cái khác rồi mà. Vẫn vui thím ak
Có thể nhận e làm đồ đệ ko bác :D

Nhận e làm đệ đi bác ;)

uầy, mình đùa mà thím :D chọc thím tí thôi :D

Sell ít ac exo đã có mail 28/03! bác nào pm yh nhá! 349,99$/1 ac:oops:

Sell ít ac exo đã có mail 28/03! bác nào pm yh nhá! 349,99$/1 ac:oops:
5tr chẵn thì pm nhé, hold đến next payment, nhiêu acc cũng xúc, ai có acc exo mà chạy ít tiền hoặc lười chạy quăng hết qua đây, vựa ve chai gánh hết cho :D

Chả có gì bán !!! . Thôi thì bán tạm nick hexacash đã qua first payment : 250$ đây ai mua hơm :rolleyes: . Ngang ngửa exo luôn :p

:D ếch nhái thấy cũng thường thôi... :)
làm 1 tut hương dẫn tạo vps từ delicated đi thím :D à mà con này thì tạo đc mấy em vps 1core thím ?
Intel Xeon E5
2 x E5-2650v3 20/40t
2,3 / 3,0 GHz 256 GB of RAM
DDR4 ECC 2133 MHz 2 x480GB of SSD

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,609
170,713
Latest member
bietthu4tangnhax