• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

vps thông số như thế nào để có thể treo bot jingling hitleap otohit 4fic và thanhsp vậy mấy bác, và giá tầm bao nhiêu /1/ 30days :oops:

rẻ và ngon có lẽ là vultr.đứng đầu có lẽ là runabove.nhưng thằng runa nó tử nạn rồi
Vultr giờ cũng bèo xèo rồi. Tiền thật mà nó cũng lock acc như thường :D

Trong forum sell đầy ra đấy qua đó mà mua :D chính hãng lẫn k chính hãng :3 mua nhiều mấy bác đó giảm giá thì giá cũng = vturl thôi :D . k chính hãng thì xài AMZ

Chính hãng mua nhiều thì 2 core 2 nhân khoảng 6-7$ thôi rẻ hơn vultr(nhưng chưa chắc ngon bằng),chơi tầm 50 con mà ko chính hãng live lâu ko nói,2-3 ngày mà tạch 1 lần thì setup hết mẹ nó thời gian

Không liên quan lắm nhưng cho em hỏi phát, mấy bác biết vps nào treo game android ngon không ạ?

các bác cho em hỏi hôm e xem có cái tool gì tự động cài NEt frameword với fifox cho vps í nhỉ e quên mất tên ạ
ai cho e link đc ko

Bắt đầu làm việc lại thôi anh em

Hơi bị khó ăn, nhưng ráng thì vẫn gặm được.

Thánh @tunvit qua tết rồi mà vẫn chưa có quà lì xì anh em hả anh :p:p Tiện thể cho e hỏi trên mạng có mấy trang ip-rotator , mục đích dùng làm gì mà thấy mấy thánh khác dùng chơi TE cho DM với YT o_O

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,996
Latest member
nhattienllc
Back
Top Bottom