Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

tblog

Senior
Reactions
703
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Thánh @tunvit qua tết rồi mà vẫn chưa có quà lì xì anh em hả anh :p:p Tiện thể cho e hỏi trên mạng có mấy trang ip-rotator , mục đích dùng làm gì mà thấy mấy thánh khác dùng chơi TE cho DM với YT o_O

mục đích chính là chạy unique ip cho DM, YT - chạy unique ip để làm quái gì??? để đỡ phí points, mins của all site TE chứ làm gì nữa :P

vps die à bác.rate giảm à bác.
e hiểu cảm giác của bác :(
Chắc bác ấy buồn vì hết tết đó :D
vultr thì bye rồi. server mua thì bọn bán nó cũng kì kèo. :( bán cho còn bị tráo hàng. check báo lại mới đúng xung nhịp của mình mua. mua hôm mùng 2 mà giờ còn chưa xong. vultr die hôm 29 hết.
amz thì chạy nó sao sao ấy. setup cũng cực vì multi site chứ ko phải mỗi 1 site. @@.
đúng là mỗi người có mỗi cách làm ăn khác nhau. có bác cũng amz đó tháng cả mấy nghìn nghìn đô.
còn mình... tình đã đen... tiền cũng đen nốt...
bạc cũng đen nốt... o_O

vultr thì bye rồi. server mua thì bọn bán nó cũng kì kèo. :( bán cho còn bị tráo hàng. check báo lại mới đúng xung nhịp của mình mua. mua hôm mùng 2 mà giờ còn chưa xong. vultr die hôm 29 hết.
amz thì chạy nó sao sao ấy. setup cũng cực vì multi site chứ ko phải mỗi 1 site. @@.
đúng là mỗi người có mỗi cách làm ăn khác nhau. có bác cũng amz đó tháng cả mấy nghìn nghìn đô.
bạc cũng đen nốt... o_O

Keep your head up , bros ........ Be cool be cool .

makeno

Hero
Reactions
1,162
MR
0.024
bạc cũng đen nốt... o_O
tưởng bác thất tình thôi chứ :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week

Most discussed of week