Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Em mới xài tool tfc, còn mấy cái chưa hiểu mong pro chỉ dẫn.
Thead thì là số trình duyệt mở 1 lúc, cái này em hiểu rồi. Còn lúc thêm link, bạn em bảo thêm link thoải mái. Mà em chưa nắm rõ cách hoạt động của tool này nên muốn hỏi thêm.
Giả sử em đặt là 10 thead và 2 link. Rồi bắt đầu chạy. Giả sử em có 50k SSH. Thì 25k SSH chạy link 1, 25k SSH chạy link 2 hay như nào ak :(

Em mới xài tool tfc, còn mấy cái chưa hiểu mong pro chỉ dẫn.
Thead thì là số trình duyệt mở 1 lúc, cái này em hiểu rồi. Còn lúc thêm link, bạn em bảo thêm link thoải mái. Mà em chưa nắm rõ cách hoạt động của tool này nên muốn hỏi thêm.
Giả sử em đặt là 10 thead và 2 link. Rồi bắt đầu chạy. Giả sử em có 50k SSH. Thì 25k SSH chạy link 1, 25k SSH chạy link 2 hay như nào ak :(
A (SSH) chạy link 1, B (SSH) chạy link 2. A+B = 50k trong trường hợp không lặp. còn lặp thì chịu không tính nổi :))

Các bro cho em hỏi về multi acc PL, có ai dùng paypal add mail cho từng acc không? nếu có thì vấn đề up ID hoặc passport cho acc đó thế nào ạ? nếu không dùng được thì có cách nào khả thi không?

On review of your site(s) performance we have decided to reject your sites as they are not meeting the expectations of our advertisers.
As such no pending earnings will be paid, as some advertisers will need to be compensated.

Additionally your account have been closed as we will be not be able to work with you in the future.

We wish you well in your future endeavours.

Exo đã đưa em đi xa :( may mà hôm qua đc paid nên vừa đủ vốn :((((((

Các bro cho em hỏi về multi acc PL, có ai dùng paypal add mail cho từng acc không? nếu có thì vấn đề up ID hoặc passport cho acc đó thế nào ạ? nếu không dùng được thì có cách nào khả thi không?
10 acc 1 cái mail PP cũng dc :D

add mail mà chơi..cái up ID/PP chỉ dành cho advertiser để load fund, publisher thì không cần. Nó viết rõ thế còn gì :|

add mail mà chơi..cái up ID/PP chỉ dành cho advertiser để load fund, publisher thì không cần. Nó viết rõ thế còn gì :|
Thank cậu, mình ko để ý chỗ đó :(

Vậy tool này nó có lặp k bác, hay k lặp ak ?? Nghĩa là SSH chạy link 1 rồi có chạy tiếp link 2 cũng bằng SSH đấy k ak ?
Tool có lặp, nếu 2 link thì nó cùng chạy song song thôi :D. bác cứ chạy thử nhìn biết ngay ấy mà :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,510
171,549
Latest member
Gammo135

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back