Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

thế có ai sài thanhps crack pị lỗi ko tắt brower ko ví dụ mìh để 3 thread nó chạy xog 3 thread ko tắt 3 thread đó mà mở 3 thread khác ra luôn @@ cứ gặp trườg hợp này là f~ jải nén lại mới chạy đc bt,có lúc phải jải nén lại cả chục lần cài nhìu lần mệt v~ ra @@
phải đẹp trai mơi ko bi nhé :D
hoac doi vps khác đi

ai có trang gì chỉ cpm như cpmleader với adhexa thì chỉ mình nhé

Thanhps thì chịu khó sang box tool rồi mang về mày mò hoặc google thôii mấy bro ạ!
Nói chung ko phải các thánh ở đây ky bo ko bày vẽ mà phải tự lực cánh sinh mới vỡ ra được nhiều cái hay. Chứ đụng vào cái gì cũng hỏi thì vừa mất thời gian vừa ko có lợi sau này đâu. ;)
Thôi thì newbie như em tự đi bằng 2 chân, xong rồi chịu khó giao lưu (thông) thi thoảng có pro quăng cho cái gậy chống cho đỡ mỏi là ngon rồi.. @banhquy15 nhỉ :D:D

Adhexa đã về đội với Admash, từ giã sự nghiệp quá :v

Là cam có chứa 3 chữ x chứ giống gì:p, ko thì send zà hú, sâu cho mình a xem a pub hết cho e :D:D:D:D:D:D (mình đích thị là thèng dại gái nhất trần gian :p)
:v gái đã có con nha bác ko nham nhở nữa ;))
Thanhps thì chịu khó sang box tool rồi mang về mày mò hoặc google thôii mấy bro ạ!
Nói chung ko phải các thánh ở đây ky bo ko bày vẽ mà phải tự lực cánh sinh mới vỡ ra được nhiều cái hay. Chứ đụng vào cái gì cũng hỏi thì vừa mất thời gian vừa ko có lợi sau này đâu. ;)
Thôi thì newbie như em tự đi bằng 2 chân, xong rồi chịu khó giao lưu (thông) thi thoảng có pro quăng cho cái gậy chống cho đỡ mỏi là ngon rồi.. @banhquy15 nhỉ :D:D
e mày mò nhìu tools crack r bản này chạy đc chỉ pị mỗi tội đó mà cái lỗi đó e pó tay lun @@ ko f~ lừi mày mò mà nát tools r mà v~ ko mò ra ít ng pị lỗi này nên cũg chịu :(

sau khi chạy thử mấy tiếng các pro cho mình hỏi là blog mình khi vào bằng trình duyệt thì vẫn nhảy ads bình thường nhưng chạy bằng tool cái thì hiện cái thì trắng bóc là vì sao? có cách nào để xem ads đó từ trang nào không? cảm ơn nhiều.

Tut ở đâu vậy mấy pro???

:D google lấy đâu ra tut chứ :D
Mà mình đang hỏi tut trong topic này mà nhỉ :oops:
nếu tut từ topic này thì ở #1 đó b, 1 số wweb site đó, rồi có vps cắm tool bot traffic bằng ssh hoặc cài phần mềm jling,hitleap. kết thúc tút =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week