Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Khi payment mới hiện thông tin ng nhận là bước cuối cùng rầu bác
Thế thì cũng căng phết nhỉ, 8 acc chung cái name payment thì đi chắc, mình là NET thì mình cũng cho đi luôn ấy chứ :))

em chơi clicksor bác ơi =))
Nhìn cái kiểu là biết ko thật rồi. Tự nghiên cứu mà ăn 1 mình đi c.

Thế thì cũng căng phết nhỉ, 8 acc chung cái name payment thì đi chắc, mình là NET thì mình cũng cho đi luôn ấy chứ :))
Net pay auto thì ko sao, còn net pay bằng tay thì kiểu gì cũng rụng thôi.

Nhìn cái kiểu là biết ko thật rồi. Tự nghiên cứu mà ăn 1 mình đi c.

Net pay auto thì ko sao, còn net pay bằng tay thì kiểu gì cũng rụng thôi.
đùa bác lzi. Em newbie mà ko em vào đây hỏi lzi. có cái trang adswinner của vietnam nữa bác ăn đc thì ăn

Hiện tại mình đang chiến 4 net
clicksor.com, xtargeting.com, infinityads.com, rvpadvertisingnetwork.com
hôm nay vào web bị báo là web ko an toàn
The site ahead contains malware
Attackers currently on **** might attempt to install dangerous programs on your computer that steal or delete your information (for example, photos, passwords, messages, and credit cards).

Ai bị trường hợp này chỉ mình với

Hiện tại mình đang chiến 4 net
clicksor.com, xtargeting.com, infinityads.com, rvpadvertisingnetwork.com
hôm nay vào web bị báo là web ko an toàn
The site ahead contains malware
Attackers currently on **** might attempt to install dangerous programs on your computer that steal or delete your information (for example, photos, passwords, messages, and credit cards).

Ai bị trường hợp này chỉ mình với

Có thằng nào đó dính mã độc rồi. Coi treo banner thằng nào thì gỡ nó ra trước đi.

Đâu phải gỡ ra cái là được liền đâu mà bị báo với ko? Đợi 1-2 ngày hoặc vào webmaster tool mà fix.
đợi 2 ngày- 1 tuần là tự hết. Yên tâm trong tools vẫn hiện trang web ko bị block đâu

Anh em cho mình hỏi chút, 1 NET mà chơi multi acc với paypal add mail thì nó có phát hiện được dựa vào cái mail add paypal đó không (ví dụ name khi payment), những điều kiện khác không nói tới
@terink79 @vkool @StevenLee @dinhtai92dn @bayvuvu @KnightFlyCn
@tunvit @mthuyet98
Đa số net Auto cơ mà cả ngày nó mấy trăm payment. cứ request cách nhau ra. đùn chung 1 ngày thì chết ko kịp ngáp rán chịu thôi :D :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,041
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back