Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Hosting Godaddy hôm nay đơ, nó check site ko kết nối được cho thành dấu trừ luôn rồi. Mịa thằng godaddy
cho thành dấu ( - ) liệu có được pay không bác. e cũng dính phốt. cpm về 0 :)) đang đợi pay. các cao nhân cho ý kiến. nó còn pay hay không

cho thành dấu ( - ) liệu có được pay không bác. e cũng dính phốt. cpm về 0 :)) đang đợi pay. các cao nhân cho ý kiến. nó còn pay hay không
Đệt, bác cũng dính CPM=0 à, tất cả các acc hay là ntn. Contact sp nó bảo mình send nó fake traffic nên nó sẽ refund. Cũng biết 1 ông nữa eCPM=0 tên là dũng, ko biết có phải bác ko :(. Thứ 6 ngày 13 là ngày mai mà sao đen quá, đen luôn từ đầu tuần :(

site nào cpm về 0 thế các bác :-s

thang adhexa có ai đăng nhập được hok vậy các bác'. có mấy tài khoản k đăng nhập được lun,

Acc google cloud rẻ nhiều quá hay sao mà ngày nào cũng có người pm. Mua 1 acc 30$ thì sài đc có vài ngày đa die bill. Mua vultr cho rổi

Plugrush, thằng này có 2 cách ban acc
+ Ban thẳng dành cho acc new
+ CPM về mo hoặc lệnh rút tiền bị hủy sau vài tiếng mà ko có bất cứ thông báo nào
Bác này kinh nghiệm đầy mình roài. Còn choi e nó nữa không bác

Plugrush, thằng này có 2 cách ban acc
+ Ban thẳng dành cho acc new
+ CPM về mo hoặc lệnh rút tiền bị hủy sau vài tiếng mà ko có bất cứ thông báo nào
Chỗ này k dành cho dân " da vàng " nha !

Bác này kinh nghiệm đầy mình roài. Còn choi e nó nữa không bác
Chỗ nào có mùi dolla, chỗ đó có mặt l tunvit

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,034
Latest member
mine98

Most viewed of week