Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Đừng lấy hàng VN ra so cậu ah. :D
Tớ chả bao giờ đụng vào hàng VN.
mình khuyên vậy thôi, cũng chả so, ý là lúc trước có xài script này, nghi có thêm lệnh gì gì đó. Còn cái suy nghĩ hàng vn lúc nào cũng kém như cậu thì tớ bó tay :D ko nói thêm gì nữa nhé :D

mình khuyên vậy thôi, cũng chả so, ý là lúc trước có xài script này, nghi có thêm lệnh gì gì đó. Còn cái suy nghĩ hàng vn lúc nào cũng kém như cậu thì tớ bó tay :D ko nói thêm gì nữa nhé :D
nó pub cả script ra. cậu nghĩ nó chèn gì trỏng. Nói bằng thừa.
Doanh nghiệp dùng vn với ai cần speed nhanh. Đừng bắt người khác nghĩ hàng vn ngon trong khi chất lượng dịch vụ như nào. kèm theo là cái giá cắt cổ. Nhiều phốt cả đống ra đó.
Nhìn lại con BPhone đi. Lừa bịp người VN với tinh thần yêu nước.
:D just fun :D :p :p :p

Doanh nghiệp dùng vn với ai cần speed nhanh. Đừng bắt người khác nghĩ hàng vn ngon trong khi chất lượng dịch vụ như nào. kèm theo là cái giá cắt cổ. Nhiều phốt cả đống ra đó.
Bphone ngon mà. Mỗi tội giá nó hơi chat tý thôi. Chứ cấu hình với thiết kế đó là ok r.

thì coi như 1 comment để ai có xài thì cân nhắc :D làm gì căng thẳng quá vậy :D tại mình ko biết code nó như nào, support mail "có thể" bị chèn mã độc gì đấy, nên mình nghĩ do thằng này, mình cũng chả biết các lệnh của nó nên chả biết nó chèn gì hay ko. Biết cậu pro nhiều mặt thì góp ý nhẹ nhàng thôi :D căng thẳng quá

thì coi như 1 comment để ai có xài thì cân nhắc :D làm gì căng thẳng quá vậy :D tại mình ko biết code nó như nào, support mail "có thể" bị chèn mã độc gì đấy, nên mình nghĩ do thằng này, mình cũng chả biết các lệnh của nó nên chả biết nó chèn gì hay ko. Biết cậu pro nhiều mặt thì góp ý nhẹ nhàng thôi :D căng thẳng quá

thực ra thằng này khó tính hơn digitalocean nhiều. nó sus vps là ko mở lại đc. mà xóa vps là ko réstore lại đc. Thằng này chỉ cần chạy bot mà ko để ip của nó bị blacklist là đc. nếu blacklist là nó bắt tự mình phải gỡ nếu ko là sus acc luôn

Con hàng #1 account đã về :D.
Show proof chung vui nào @StevenLee :D

ai đang dùng acc vultr thì vào sup kiểm tra nhé.
dự là 3 acc của mình sắp đi.đều gửi tick đòi thông tin ròi :(

bro nào giúp em với, thuê hosting của stable hosting mà hum này truy cập hoặc ping vào site đều không được, trong khi đó log vào hosting vẫn được
không biết lỗi gì nữa, bác nào ranh giúp em với, domain vẫn trỏ về DNS của nó.
ping vào nó báo vậy HostNotFound

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,959
173,034
Latest member
mine98

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week