Tutorial Hướng dẫn chiến Android trên PC ver2

Nối file rồi mà ko giải nén được là sao nhỉ bà con.

Chó sủa này,người ta đã mất công up lên cho mà down về làm còn chửi.ngu ko biết thì im.
Nối file rồi mà ko giải nén được là sao nhỉ bà con.
Bây giờ chắc biết thằng nào ngu rồi chứ thằng nịn bợ
cái định mệnh máy k cài đc lại đổi cho theat đại ca
ngu thì ngậm mồm đi nhé

Đĩ mẹ thằng chủ thớt, thấy cái link là muốn đập trong mặt mày rồi, tải về thì sài không được mày lừa tình tao đấy à

View attachment 30624
Cậu dở trò vô văn hóa thì biến khỏi topic nhé. máy không có card VGA rời thì cài vào mắt à mà lên tiếng to mồm ở đây
Mời mod vào xử lý những thành phần này nhé
@TKLGroup ,@legialoc ,@binh6699

Đĩ mẹ thằng chủ thớt, thấy cái link là muốn đập trong mặt mày rồi, tải về thì sài không được mày lừa tình tao đấy à

View attachment 30624
:eek: cứ từ từ bác à, nóng quá mất không , người ta share free mà bác cứ ném gạch vào mặt ng ta thế.
như trong hình thì có lẽ máy bác không hợp với bản bs đó rồi, down bản khác xem sao.

Cậu dở trò vô văn hóa thì biến khỏi topic nhé. máy không có card VGA rời thì cài vào mắt à mà lên tiếng to mồm ở đây
Mời mod vào xử lý những thành phần này nhé
@TKLGroup ,@@legialoc ,@@binh6699
ông nội mày vô văn hóa thì có
Mod vào cho ăn thẻ đi. Bạn có cái éo gì đâu mà phải lừa bạn, dùng từ ngữ cho chuẩn đi
Chó liếm đích nịn bợ chết sớm đi nhé đỡ chật đất

em cũng bị lỗi này, không biết khắc phục sao :(
Do máy anh chị không có card vga rời nhé. tất cả các bản bluestack muốn cài cần yêu cầu VGA rời 1GB trở lên

thoi roi. con lap cui cua minh k choi dc roi. hic. dang hung thu

cái này lập nick thế nào, min pay bao nhiêu và thanh toán qua đâu vậy bạn, mình chưa biết làm, có gì chỉ mình với

mình k có card VGA rời nhưng Core i3 của Intel vẫn chiến đc nhé

thank thớt nhiều :D

Trước tiên anh chị vui lòng đọc kỹ 2 dòng lưu ý dưới đây .
**Warning :
+vui lòng quét trước khi dowload, tránh nói em ném virus hay sâu bọ vào máy của các anh chị :)
+bài hướng dẫn dành cho newbie ( pro và các anh chị đã biết hãy bỏ qua ) :)

Như ở lần trước em đã share 1 bài hướng dẫn chiến Android trên PC, nhưng hôm nay em xin share ver2 với cải tiến đổi mới như sau.

Bao gồm :
  • BlueStack root mod ( có thể cài cho máy yếu Ram 1GB, cài sẵn Store )
  • Bản BlueStack đã được cài sẵn PlayStore + Giao diện SamSung S3
  • Change Guild ID + Change My Device đã được tích hợp sẵn trong BlueStack ( chỉ cần cài bluestack là bên trong có sẵn không phải cài bất cứ gì thêm)
Đây là Video hướng dẫn của ver 1 :
( cách làm tương tự với v2 chỉ thay đổi về vấn đề là bạn không phải sử dụng tools change guild id mà trong BlueStack đã có sẵn )

DOWLOAD :
( hãy sử dụng phần mềm File Splitter & Joiner để nối cái 20 files từ 001 -> 020 sau lại và tiến hành cài đặt như bình thường )

File dowload đã fix không gây bị limit cũng như bị 0kb hoặc thiếu dung lượng nên anh chị an tâm download và cài đặt nhé.

Chúc anh chị thành công.
Mọi thắc mắc, góp ý mời anh chị đáp vô email : [email protected]

Announcements

Forum statistics

Threads
419,942
171,982
Latest member
hung2308

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week