Got Paid Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

Hôm rồi 1 acc quay dc 500 points :D, khỏe quá, giờ 1 acc đã yêu cầu rút tiền còn 2 acc thì được hơn 1k3 point rồi. Mong là dc 3 acc thì =p~

mình đc hơn 400p r nè bạn, bạn còn bn k?

mình đc hơn 400p r nè bạn, bạn còn bn k?
View attachment 14082

Chế độ bonus có 1 số thay đổi, bạn đọc ở trang 1 nhé.

Hôm rồi 1 acc quay dc 500 points :D, khỏe quá, giờ 1 acc đã yêu cầu rút tiền còn 2 acc thì được hơn 1k3 point rồi. Mong là dc 3 acc thì =p~

Lần đầu tiên thấy có REF trúng 500p đấy, lẽ ra bạn phải chụp lại show lên cho anh em xem chứ.

Bạn ơi mình mới đăng kí ủng hộ bạn đó Username là carsbuzz199 email cũng là [email protected]

Nhưng bạn gửi thông tin những khảo sát vô email : [email protected] cho mình nhé. Cảm ơn
Ok. Có gì sẽ gửi email mẫu khảo sát cho bạn sớm.

Tình hình là không thấy cái ofer nào gởi về để làm

Sau khi đăng ký trong tuần từ t2-t6 sẽ liên tục có khảo sát về, nhiều hay ít do thông tin bạn khai báo thôi.

Mình được hơn 700pts rồi
id: namlee
mail:p[email protected]
Check e-mail rồi bn mình với nhé
PS:Mới đọc cập nhật chế độ bonus
CÓ 30 bạn đầu tiên 1 lần duy nhất
Ối giời ơi
Đang xem xét bonus cho 50 bạn tiếp theo, các bạn chờ tin nhé!

Hôm nay đã nhận dc 150 p khảo sat. Nhưng không biết upline của ai nữa???

Sáng nay làm 2 cái dc 350 p. ngon quá. Mà ai cho hỏi xem upline chỗ nào nhỉ?

đã ref cho chủ thớt. ACC vtnn. Email [email protected]. Có gì bác hướng dẫn e làm với nhé :binhsua07:

Ok. Sẽ gửi email cho bạn sớm.
Sáng nay làm 2 cái dc 350 p. ngon quá. Mà ai cho hỏi xem upline chỗ nào nhỉ?
Trong acc không thể biết bạn là ref của ai đâu. Bạn phải nhớ đăng ký theo topic nào? mail của bạn là gì để mình kiểm tra của phải ref không?

Site này lâu về tiền nhỉ, 5 tuần đến 8 tuần

Không lâu đâu bạn, khoảng 5 tuần thôi. Trong thời gian chờ có khi lại đủ tiền yêu cầu rút tiếp rồi!

uhm, mình đọc r, mình thấy chủ thớt nói là mới bn cho 22 bạn nên mình mới hỏi thử xem bạn ấy còn bn nữa k!
Thực ra đã bonus cho 30 bạn rồi, nhưng mình chưa up lên cho anh em xem thôi. Tháng sau có proof mới sẽ tiếp tục bonus cho ref tiếp theo!

Thông báo: 23/7/2012, hôm nay nhận được mẫu khảo sát ID 28713, 200 point, chủ đề về bảo hiểm, bí quyết để vượt qua đó là 2 câu hỏi gài: hỏi gia đình bạn có ai làm nghề này nghề kia thì chọn không, sau đó nó hỏi bạn có ảnh hưởng đến việc mua bảo hiểm trong gia đình không thì phải chọn có. Từ đó về sau cơ bản là dễ dàng.
Mình đã gửi cho tất cả REF mẫu khảo sát này, ai chưa là REF đăng ký nhé!

Thông báo: 23/7/2012, hôm nay nhận được mẫu khảo sát ID 28713, 200 point, chủ đề về bảo hiểm, bí quyết để vượt qua đó là 2 câu hỏi gài: hỏi gia đình bạn có ai làm nghề này nghề kia thì chọn không, sau đó nó hỏi bạn có ảnh hưởng đến việc mua bảo hiểm trong gia đình không thì phải chọn có. Từ đó về sau cơ bản là dễ dàng.
Mình đã gửi cho tất cả REF mẫu khảo sát này, ai chưa là REF đăng ký nhé!

Thank bác, đã nhận qua email, 200 point ngon thế!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,892
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week