Got Paid Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

cái này 150 point !

Khảo sát thông tin
Khảo sát ID28726 Chiều dài15 phút
Chủ đềMặc / Thơi trang

Có sẵn Đến2012/07/14
hoặc sớm hơn nếu chúng ta đạt được mục tiêu của chúng tôi cho số người trả lời

Khảo sát người tham gia ID1588652
Con số này đôi khi có thể được yêu cầu ở phần cuối của cuộc khảo sát cho bạn để có được phần thưởng của bạn

PP : [email protected]

k biết phải số hên k mà làm cái nào cũng qua được hết :binhsua53:. Mà nó dài dã man luôn, :binhsua53:

Cái site này ngoài việc trả lời khảo sát từ mail và game ra ko có cách nào nhận thêm point ak` bạn, mình lâp tk 5 hôm rồi mà sao chỉ có 1 câu hỏi thôi nhỉ (câu hỏi đầu tiên làm nghiêm chỉnh đc 15 phút song về sau mất kiên nhẫn toàn điền bừa thế mà cũng dc hơn 300 điểm):binhsua139:

k biết phải số hên k mà làm cái nào cũng qua được hết :binhsua53:. Mà nó dài dã man luôn, :binhsua53:
Bác pro thiệt, em làm hoài mà k được . Đợi chờ đến ngày mai luôn , nóng cả ruột . Nó hỏi mà mình trả lời sai 1 tí là coi như tiêu, mấy cái survey này toàn hỏi trong profile của mình không à nên bác nào cũng khác nhau chứ nhỉ?
:-?

:) 480poit

TNS Online Research-114351.jpg
đây là khảo sát 480poit hum nay mình làm về bi rươu
no bắt điền các hàng rượu bia nổi tiếng thì các bạn nhìn mà điền theo hình

bác viettienvn bonus em nahs em được 656poit ruif thanks

ength Average of 30 minutes
Topic Alcoholic Beverages
Available Until 2012-07-18
or sooner if we reach our target for number of respondents

Hôm nay làm cái này được 380 điểm, toàn hỏi về bia. Max cái này được 480

Đang trờ thới bn

Cố lên bà con! Sai keo này ta bày keo khác.Đăng ký thêm acc để làm cho quen!

Theo kinh nghiệm mình gặp cái nào TNS điểm cao nhưng hên xui lắm, tốt nhất nó hỏi gia đình có ai làm nghề này nghề kia thì chọn không có sẽ được đi tiếp! Mình cũng gặp cái khảo sát về rượu, đã làm 1 lần cũng bị out. Mình đã qua chỗ hỏi về nghề nghiệp trong gia đình, nhưng out ở câu khác (nó hỏi uống rượu nhiều không), mình chọn uống rất nhiều bị out, có lẽ chọn ít thì đi tiếp.
Để khắc phục tình trạng này, đề nghị bà con có khảo sát nào mới post ID, chủ đề, kinh nghiệm lên để bà con học hỏi mà làm. Làm cá nhân 1 mình mạo hiểm lắm!

Quote lại cho mọi người thấy :binhsua164:

Mình dk rồi , bạn check dùm nha
ID : maxhoo
Email : [email protected]

hic sáng nay nhận dc 2 cái khảo sát , cái về rượu 480 point và cái về giải trí 250 point ...! tạch tạch cả 2 , ức wa :binhsua04:

mình dk acc 2 nha ( rút kinh nghiệm >"< )

id : bimrua
chủ topic có yahoo k ? cho mình xin , lúc nhận dc báo cáo , pmm xin hướng dẫn làm cho dễ :binhsua146:

Last edited by a moderator:
Mình vừa được 450 points từ ID: 28329. CŨng của TNS và về rượu bia.
Nó hỏi là có uống rượu bia thời gian gần đây k, mình trả lời có.
Nó hỏi uống những loại nào: mình chọn beer, wine, vodka. Thế là qua :D

Mình mới làm xong khảo sát ID 28707, may quá vượt qua và được 200 points.
Khảo sát về ngân hàng bên Úc, mình chọn ngân hàng mình đã đánh dấu lúc đầu đó.
Nó đưa ra hình ảnh về mấy cái ngân hàng đó, kêu mình chọn. Mình chọn đại và dùng google dịch để dịch rồi trả lời.
Cuối cùng nó nói mình success và được 200 point. May quá.

Sao tui cũng trả lời giống bạn mà bị out, được có 20 points, hic.

cái này 150 point !

Khảo sát thông tin
Khảo sát ID28726 Chiều dài15 phút
Chủ đềMặc / Thơi trang

Có sẵn Đến2012/07/14
hoặc sớm hơn nếu chúng ta đạt được mục tiêu của chúng tôi cho số người trả lời

Khảo sát người tham gia ID1588652
Con số này đôi khi có thể được yêu cầu ở phần cuối của cuộc khảo sát cho bạn để có được phần thưởng của bạn

Cái này bạn peteroman đã trả lời nhé bạn
Hôm nay gặp cái khảo sát thế này, về Thời trang, quần áo:
Rewards
Maximum RewardsUp to 150 points
and up to 10 chances to win a share of $5,000!
Screened Out5 points and 1 entry
Incomplete SurveyNil
Allow up to 2 months for your points to be credited to your account.

Survey Information
Survey ID28726
Length15 minutes
TopicClothing / Fashion
Available Until2012-07-14
or sooner if we reach our target for number of respondents
Survey Participant ID1586936
This number may sometimes be required at the end of the survey for you to get your rewards

Bạn nào gặp thì chú ý khi gặp câu hỏi đầu tiên, trong gia đình bạn có ai làm nghề: quảng cáo, công chúng... thì đừng chọn cái nào mà chọn None of the above mới được đi tiếp nhé!

Sao tui cũng trả lời giống bạn mà bị out, được có 20 points, hic.

Vậy là hên xui rồi, mình chọn vodka vs beer cũng out , ko hiểu nó chọn theo tiêu chí gì nữa

Phải có bí quyết chứ! Có kinh nghiệm gì bạn post lên 4rum để mọi người học hỏi nhé!

Cho mình hỏi nếu dăng ký nhiều acc sử dụng chung 1 email PP có được không vậy?
Được bạn! Đăng ký bằng email khác nhau nhưng đều là email phụ của paypal. Có gì tất cả acc có tiền sẽ về paypal chính hết, sướng!

Cái site này ngoài việc trả lời khảo sát từ mail và game ra ko có cách nào nhận thêm point ak` bạn, mình lâp tk 5 hôm rồi mà sao chỉ có 1 câu hỏi thôi nhỉ (câu hỏi đầu tiên làm nghiêm chỉnh đc 15 phút song về sau mất kiên nhẫn toàn điền bừa thế mà cũng dc hơn 300 điểm):binhsua139:

Khảo sát nhiều hay ít do bạn khai báo thông tin ban đầu đấy. Có thể kiếm thêm point bằng cách tuyển ref, nhưng đừng cạnh tranh với thớt này nhé! :binhsua163:

paypal không veri co rút được tiền không mọi người nhỉ thanks

Theo hướng dẫn của site thì PP không verified vẫn nhận được tiền nhé!

hic sáng nay nhận dc 2 cái khảo sát , cái về rượu 480 point và cái về giải trí 250 point ...! tạch tạch cả 2 , ức wa :binhsua04:

mình dk acc 2 nha ( rút kinh nghiệm >"< )

id : bimrua
chủ topic có yahoo k ? cho mình xin , lúc nhận dc báo cáo , pmm xin hướng dẫn làm cho dễ :binhsua146:

Xác nhận REF này của bạn! Đăng ký thêm acc sẽ giúp bạn làm tốt hơn!

Sau khi làm khảo sát, nó thông báo "Your responses for this study have already been received, thank you." là sao vậy bạn ơi

Có nghĩa là bạn đã làm xong khảo sát, họ sẽ xét duyệt để tặng bạn số point ứng với khảo sát đó (hầu hết khảo sát xong được point ngay, nhưng có trường hợp phải xem xét như bạn, không sao cả, point sẽ về sau khoảng vài tiếng).

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week