Tutorial Hướng dẫn chi tiết kiếm tiền trên điện thoại smartphone với Navizon

Status
Not open for further replies.

dlnh

Hero
Verified
Reactions
461
MR
0.007
Làm thế nào để kiếm tiền online trên điện thoại một cách dễ nhất!

Kiếm tiền trên điện thoại di động với Navizonlà một cách kiếm tiền trên điện thoại cực nhanh và đơn giản.

Để kiếm được tiền online bằng thiết bị smartphone của bạn với ứng dụng Navizon bạn chỉ việc di chyển và cầm thiết bị di động để kiếm tiền.
Để kiếm được điểm và rút tiền, thì bất cứ lúc nào khi nào bạn :
- Đi ra ngoài đi bộ, tập thể dục, đi chơi hay đi làm .
- Đi xe buýt
- Đi xe đạp, xe máy hay lái xe hơi
-.Hoặc bất cứ làm gì cũng được miễn sao là bạn có di chuyển, bạn sẽ kiếm được tiền với ứng dụng Navizon khi mang theo trên người một chiếc Smartphone và phải chắc chắn là bạn đã bật WIFI, GPS máy và ứng dụng GPS Navizon
Công việc kiếm tiền trên mạng này rất dễ và thú vị phải không nhỉ.

Bằng chứng trả tiền của công ty Navizon (proof của bác upline guildgold9 )

Để kiếm tiền online với Navizon bạn phải cần chuẩn bị:

• 1. Một máy điện thoại Smartphone chạy một trong những hệ điều hành sau : IOS,Symbian,WindowsMobile,Android, BlackBerry
  • 2. Máy điện thoại có kết nối 3G mạng (dữ liệu gói) hoặc WIFI
  • 3. Máy đi động có chức năng địn vị toàn cầu GPS
  • 4. Bạn phải có tài khoản PayPal để nhận tiền, nếu chưa có tài khoản Paypal bạn tham khảo tại link dưới nhé
    [PAYPAL]ĐĂNG KÝ - VERIFIED(xác minh) - RÚT TIỀN - ALL IN ONE !

Bạn cũng có thể tăng points bằng phương pháp mời mọc giới thiệu friends cùng gia nhập nếu như không đủ điều kiện ở trên
    Nếu bạn đã đủ điều kiện thì hãy bắt đầu kiếm tiền với điện thoại của bạn trên tay ngay nào:

Tạo tài khoản cho ứng dụng NAVIZON:

Các bạn làm theo hướng dẫn như hình dưới nhe !

Phần tiếp theo trong bài sau, mình sẽ hướng dẫn chi tiết hơn cách kiếm tiền trên điện thoại với Navizon mời các bạn đón đọc (( continues )) >>>Tại Đây

bác ơi, di chuyển là giống như đi bộ hả, 1 ngày em di bộ 500 mét thì được bao nhiêu tiền bác :D.

đừng dựng topic nhiều quá 1 topic thôi vãi

bác ơi, di chuyển là giống như đi bộ hả, 1 ngày em di bộ 500 mét thì được bao nhiêu tiền bác :D.

Ai tìm ra trạm phát sóng điện thoại đầu tiên thì sẽ được 15 points người sau thì được 2 points
Cũng tương tự điểm phát sóng wifi cũng vậy người đầu tiên được 3 points người sau thì 1 points

chuận bị topic bị ban :D

:) iphone làm cái này tã nhanh lắm

ngon trên lý thuyết:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,670
170,772
Latest member