hướng dẫn cắm máy với ebs free

Status
Not open for further replies.
bác chủ ơi , tool Ebesucher này ngoài chạy mỗi Ebe còn có thể chạy các site khác không nhỉ , muốn log vào chạy otohits kiếm thêm quá :p
cái này mình ko rõ, cậu thử xem :D

b share m tool crack ptp của thanhps vào inbox với nhé, trước đang mài mò giữa chừng về ptp thì thanhps đóng server mất.

@cực ghét mấy thằng vào topic của người ta gây war trên kia. Quá bẩn tính!!! Là pro mà cả đời chả share dc cho ai cái gì thì thôi đi, còn vào cười cợt, lập nick " doi'qua'..." j j j đó, làm vậy có vui ji ah?
tool này cũng đi thuê của cracker thôi cậu à, share nhiều người họ khoá lại nên ko share đc, cậu thông cảm nhé :)

đã gửi mail cho các bạn nhé

tool này cũng đi thuê của cracker thôi cậu à, share nhiều người họ khoá lại nên ko share đc, cậu thông cảm nhé :)
m nghĩ cracker làm free cho mọi người, vì nếu như muốn lấy tiền thuê tool họ đã set key đem sell. Nhưng b ko share thì cũng ko có gì, m sẽ hỏi bạn khác.

ko mở tool lên dc bạn ah, nó đòi pass :(
anh copy file patch bên ngoài vào file ebe và chạy file patch đó nhé :)

m nghĩ cracker làm free cho mọi người, vì nếu như muốn lấy tiền thuê tool họ đã set key đem sell. Nhưng b ko share thì cũng ko có gì, m sẽ hỏi bạn khác.
hài, cracker thế giới là vậy, cracker VN thì crack để đem sell :D Nói chung là khi nào kinh tế VN tốt nên họ sẽ ko quan tâm lợi nhỏ, còn khi VN còn nghèo thì cái gì cũng phải quy ra tiền hết >.<

hài, cracker thế giới là vậy, cracker VN thì crack để đem sell :D Nói chung là khi nào kinh tế VN tốt nên họ sẽ ko quan tâm lợi nhỏ, còn khi VN còn nghèo thì cái gì cũng phải quy ra tiền hết >.<
ah, ra tool này chủ crack cũng thuê server duy trì như tool crack lazy, lội mấy page trước m tưởng crack free như cái tool check ssh :D Ok, m đã tìm ra người sell key crack này rồi.

Phần add SSH (Manage SSH) thì các bạn add theo dạng : IP/user/pass

Sau đó các bạn Add ID theo dạng : id: pass|ip/user/pass

VD: id là youandivn , pass là 123456 thì add như sau

youandivn.id1:123456|2.120.163.28/admin/admin

Cái add ID: pass|ip/user/pass nó nằm ở đâu bác nhỉ :oops: em chỉ thấy mỗi "Setting" "SSH" "save" "skipdomain" ....v.v.o_O

Phần add SSH (Manage SSH) thì các bạn add theo dạng : IP/user/pass

Sau đó các bạn Add ID theo dạng : id: pass|ip/user/pass

VD: id là youandivn , pass là 123456 thì add như sau

youandivn.id1:123456|2.120.163.28/admin/admin

Cái add ID: pass|ip/user/pass nó nằm ở đâu bác nhỉ :oops: em chỉ thấy mỗi "Setting" "SSH" "save" "skipdomain" ....v.v.o_O

o_O

đã gửi mail cho các bạn :) Hôm nay mình bận nên chắc ko online yahoo đc, ai có gì ko hiểu cứ pm yh nhé. chiều mai mình trả lời 1 luợt >.<

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,570
170,660
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom