hướng dẫn cắm máy với ebs free

Status
Not open for further replies.
mình chả biết cậu lấy thông tin này từ đâu ra. Chắc từ mấy thằng GATO kia, nó ko dám sủa nữa nên mượn nick cậu nhờ post. Nhưng mình cắm vài tuần rồi chưa bị banned bao giờ :)

Nói chung hàng free anh em tự xài tự cảm nhận :) Mình cắm và vẫn có lời. Anh em tự cắm tự tìm kinh nghiệm riêng cho mình nhé :)
Nói thật nha! Tôi ko biết con người bạn tốt đến cỡ nào khi SHARE cho members tool này! Mục đích ban đầu bạn là SHARE hay là kiếm % REF? Comment của bạn thì nói là SHARE vậy khi tôi SHARE cách để lấy % REF bạn lại chửi tôi?
Khi bạn đi năn nỉ SHARE TOOL thì nói chyện dễ nghe! Còn động chạm đến chén cơm của bạn thì bạn chửi! BẠN TỐT THẬT

mình chả biết cậu lấy thông tin này từ đâu ra. Chắc từ mấy thằng GATO kia, nó ko dám sủa nữa nên mượn nick cậu nhờ post. Nhưng mình cắm vài tuần rồi chưa bị banned bao giờ :)

Nói chung hàng free anh em tự xài tự cảm nhận :) Mình cắm và vẫn có lời. Anh em tự cắm tự tìm kinh nghiệm riêng cho mình nhé :)

Tớ không ý kiến gì, và tớ cũng ko đọc comment của các cậu nên không biết có chuyện gì. Đấy là chỉ là kinh nghiệm của tớ có về tool Eragons thôi. Cho tớ xin đứng ngoài chuyện này nhé. Thật sự là chia sẽ kinh nghiệm thôi chứ ko có ý gì hết.

Minh nghi neu ban co long share nen laptopic nhe .mjnh thay rat it mod share tut cho member hy vong ban share nhe .
BẠn nên phân biệt được Share là như thế nào! Share là ko có lợi ích gì trong cái mà mình đem share cả! Còn ở Topic này thì khác nha bạn! Bạn nên theo dõi từ đầu sẽ hiểu thôi!

chó cứ sửa đoàn người cứ đi. Bản chất ích kỉ, éo share ai bao giờ, cắn trộm khi người khác share thì ai cũng thấy rõ :rolleyes::rolleyes:

Đề nghị anh em ko tiếp lời mấy thằng bẩn đó nha, nó vào topic để làm loạn nên cứ reply chúng nó làm loãng cả topic :D

chó cứ sửa đoàn người cứ đi. Bản chất ích kỉ, éo share ai bao giờ, cắn trộm khi người khác share thì ai cũng thấy rõ :rolleyes::rolleyes:

Đề nghị anh em ko tiếp lời mấy thằng bẩn đó nha, nó vào topic để làm loạn nên cứ reply chúng nó làm loãng cả topic :D
còn tuyển ref k anh

còn tuyển ref k anh
nói tuyển ref thì hơi quá, đơn giản là mình share hướng dẫn, ai thích thì ủng hộ thôi :) Chứ tuyển ref gì, share 100 người thì đc có chưa đến 10 người chạy = nick đk :D

ai chưa có acc thì ủng hộ mình, còn ai đã có acc thì ko cần phải ref ảo làm gì cho mất thời gian, cứ để lại mail để mình gửi luôn nhé :) Ko cần phải hỏi dò trước :D

ủng hộ thớt share cho mn

Last edited:
gần đây ebe nó bị lỗi "bạn sử dụng quá nhiều trình duyệt khác nhau...", lúc trước ít bị gần đây bị miết.Chắc là nó fix lại gì đó, cái này có lẽ nhiều người chạy trùng ip. mấy pro có biết xử lý cấn đề này ko

gần đây ebe nó bị lỗi "bạn sử dụng quá nhiều trình duyệt khác nhau...", lúc trước ít bị gần đây bị miết.Chắc là nó fix lại gì đó, cái này có lẽ nhiều người chạy trùng ip. mấy pro có biết xử lý cấn đề này ko
1 trình duyệt chạy 1 loạt SSH trùng dãy IP thì bị thôi. Có 2 cách:
1. Thay SSH khác dãy.
2. Thay trình duyệt khác nhau nếu vẫn muốn surf cùng dãy.

bác chủ ơi , tool Ebesucher này ngoài chạy mỗi Ebe còn có thể chạy các site khác không nhỉ , muốn log vào chạy otohits kiếm thêm quá :p

1 trình duyệt chạy 1 loạt SSH trùng dãy IP thì bị thôi. Có 2 cách:
1. Thay SSH khác dãy.
2. Thay trình duyệt khác nhau nếu vẫn muốn surf cùng dãy.

mình nghĩ là cái dãy ip bị nhiều người sử dụng nên nó tạm khóa luôn, mình thử sử dụng trình duyệt khác cũng ko dc, nhưng mà khoảng thời gian sau tùy ip thì nó chạy lại dc

Last edited:
ai chưa có acc thì ủng hộ mình, còn ai đã có acc thì ko cần phải ref ảo làm gì cho mất thời gian, cứ để lại mail để mình gửi luôn nhé :) Ko cần phải hỏi dò trước :D
b share m tool crack ptp của thanhps vào inbox với nhé, trước đang mài mò giữa chừng về ptp thì thanhps đóng server mất.

@cực ghét mấy thằng vào topic của người ta gây war trên kia. Quá bẩn tính!!! Là pro mà cả đời chả share dc cho ai cái gì thì thôi đi, còn vào cười cợt, lập nick " doi'qua'..." j j j đó, làm vậy có vui ji ah?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,630
170,738
Latest member
Stich32123
Back
Top Bottom