hướng dẫn cắm máy với ebs free

Status
Not open for further replies.
nghĩa là tự ref cho nhau! thí dụ
A-B-C-D( nick bạn chạy Ebe) thì bạn có thêm 15% tiền ref nữa! Nếu bạn chạy duoc 10$ thì bạn được thêm 1,5$ nữa! :D
mình vẫn còn mơ hồ ! vậy 1 máy laptop dùng nhiều tai khoan dc hả bạn ?

mình vẫn còn mơ hồ ! vậy 1 máy laptop dùng nhiều tai khoan dc hả bạn ?
ừ, đúng rồi đó. Nhờ thánh đó teamview mà chỉ lỗi nhé :) Đừng pm mình :)

bác thread e bật start mà ở dòng status no chỉ hiện start ssh ko hiện thêm gì nua check link suft cun ko co' point là bị sao bác :(

bác thread e bật start mà ở dòng status no chỉ hiện start ssh ko hiện thêm gì nua check link suft cun ko co' point là bị sao bác :(
nhớ chạy file flash và bitvise trước nhé :)

xin lỗi đã share tool của mấy thánh nhé :) Thánh cũng ko cần vào đâm đểu kiểu này đâu :)

Éo phải ai cũng khôn đến mức ăn giầy - ăn cả tất - ăn cả đất xung quanh thế đâu :)
Mình cần phải chạy tool 1.1? =))
Tại bạn muốn ăn tiền Ref thì mình bày cho members ăn Ref chứ có gi đâu! =))
Làm gì nóng tính thế! Ko phải bạn cũng đang ăn ref ah! =))

cho mình hỏi là add ssh vô chỗ manage SSH
Rồi chỗ add ID "youandivn.id1:123456|2.120.163.28/admin/admin"
Mình có cần phải add như thế không hay mình chỉ add "youandivn.id1:123456" thôi là được ?

Mình cần phải chạy tool 1.1? =))
Tại bạn muốn ăn tiền Ref thì mình bày cho members ăn Ref chứ có gi đâu! =))
Làm gì nóng tính thế! Ko phải bạn cũng đang ăn ref ah! =))
mình ăn vài đồng ref chứ ko phải giống bạn GIÀU. Cái gì cũng phải QUY RA TIỀN chứ ko SHARE FREE CHO AI BAO GIỜ :)

cái TOOL này nhớ ko lầm ngày xưa khi mới bị public thì bạn cũng tranh thủ bán với giá 500$ cơ mà :))

Giờ cái tool mình share vẫn đầy pro mang đi bán với giá 1,2tr đó. Ko biết có bạn trong đó ko :)

Bạn cũng chả tốt lành gì khi khuyên người ăn % ref như vậy đâu, có chăng là thói ích kỉ vì mình share tool ra và thói gato vì mình đc tiền ref thôi :)

Nói chung BẠN GIÀU , BẠN KHÔN THÌ MỚI BẠN RA NGOÀI. TOPIC NÀY DÀNH CHO NEWBIE. NHỮNG NGƯỜI KO CÓ TIỀN ĐẺ MUA TUT CUẢ BẠN VÀ CẢ ĐỜI CŨNG CHẢ BAO GIỜ ĐC BẠN SHARE CÁI GÌ :)

cho mình hỏi là add ssh vô chỗ manage SSH
Rồi chỗ add ID "youandivn.id1:123456|2.120.163.28/admin/admin"
Mình có cần phải add như thế không hay mình chỉ add "youandivn.id1:123456" thôi là được ?
add theo username , pass và ssh của bạn nhé :)

mình ăn vài đồng ref chứ ko phải giống bạn GIÀU. Cái gì cũng phải QUY RA TIỀN chứ ko SHARE FREE CHO AI BAO GIỜ :)

cái TOOL này nhớ ko lầm ngày xưa khi mới bị public thì bạn cũng tranh thủ bán với giá 500$ cơ mà :))

Giờ cái tool mình share vẫn đầy pro mang đi bán với giá 1,2tr đó. Ko biết có bạn trong đó ko :)

Bạn cũng chả tốt lành gì khi khuyên người ăn % ref như vậy đâu, có chăng là thói ích kỉ vì mình share tool ra và thói gato vì mình đc tiền ref thôi :)

Nói chung BẠN GIÀU , BẠN KHÔN THÌ MỚI BẠN RA NGOÀI. TOPIC NÀY DÀNH CHO NEWBIE. NHỮNG NGƯỜI KO CÓ TIỀN ĐẺ MUA TUT CUẢ BẠN VÀ CẢ ĐỜI CŨNG CHẢ BAO GIỜ ĐC BẠN SHARE CÁI GÌ :)
tool bạn đang chạy mình chưa từng thấy bao giờ, chỉ nghe là 1.1 gì gì đó thôi! Còn Tool mình bán là của tunvit! được ủy quyền sell đàng hoàng! Nói thì phải có chứng cứ chứ đừng có NHỜ KO NHẦM
Mình có lòng tốt chỉ cho newbie kiếm thêm thôi chứ có gì đâu mà bạn nói mình ghê thế! Hay là bạn thấy mình chỉ cho newbie cách ăn tiền ref của bạn nên bạn nói mình thế! Mình cũng đang giúp cho newbie như bạn giúp mà chứ có ý gì đâu! đừng suy bụng tiểu nhân ra lòng quân tử chứ bạn! :)
EBE thì mình nghỉ chơi nó lâu rồi! Kể từ khi nó ko cho chuyển points nữa! giờ thấy Topic này nên vào truyền lại kinh nghiệm cho a e thôi! :)

Last edited:
thui! ko tranh cãi ! ai náy tự biết ! em xin góp y thế thui ! ko so đo làm gì cho mệt ! bình thản kiếm tiền là dc roi :D !
cho em hỏi thêm nè : http://localhost/ihome.php :
1/ nó cứ chạy hoài chạy hoài ! khi nào thì hết vậy ?
2/ muốn dừng nó thì chỉ việc tắt tab nó thui đúng ko ?
3/ chủ thớt chưa chỉ em cách dùng hitleap nữa nhé !

mình nghĩ là bạn chiến k nổi nó nên pub ra đây là để phá nát nó (ăn k đc phá cho hôi) =))
cái bạn share chỉ là cơ bản,10% bề nổi của tảng băng:rolleyes:
đảm bảo những ng đang ref cho bạn sẽ gặp 3 vấn đề này :
1.k nhảy point
2.có lên point nhưng cực kì ít,k đủ trả phí vps :D
3.ăn banned =))
p/s: đừng ai pm xin chỉ giáo,giúp đỡ gì nhé,muốn ăn là lăn vào bếp :D

chờ bạn thớt online hd dùm mình, ko biết có làm sai gì ko mà, add 15 link nó chạy dc có 3 link thôi

mình nghĩ là bạn chiến k nổi nó nên pub ra đây là để phá nát nó (ăn k đc phá cho hôi) =))
cái bạn share chỉ là cơ bản,10% bề nổi của tảng băng:rolleyes:
đảm bảo những ng đang ref cho bạn sẽ gặp 3 vấn đề này :
1.k nhảy point
2.có lên point nhưng cực kì ít,k đủ trả phí vps :D
3.ăn banned =))
p/s: đừng ai pm xin chỉ giáo,giúp đỡ gì nhé,muốn ăn là lăn vào bếp :D
khỏi tỏ ra nguy hiểm bạn à. Bạn cũng thuộc thành phần ÍCH KỈ vì mình share tool nên vào chống phá thôi :)

Member làm theo đúng hướng dẫn thì point lên đều nhé :) có chăng là 1 số member ko làm đúng hướng dẫn, ssh die,.... nói chung là nhiều vấn đề :)

Nhưng khẳng định là biết cắm thì lãi gấp mấy lần tiền thuê vps nhé :)

Nói chung là MỜI THÁNH PHÁ HOẠI RA NGOÀI ĐI. Thánh ko phải ức chế vì tool bị share :)

tool bạn đang chạy mình chưa từng thấy bao giờ, chỉ nghe là 1.1 gì gì đó thôi! Còn Tool mình bán là của tunvit! được ủy quyền sell đàng hoàng! Nói thì phải có chứng cứ chứ đừng có NHỜ KO NHẦM
Mình có lòng tốt chỉ cho newbie kiếm thêm thôi chứ có gì đâu mà bạn nói mình ghê thế! Hay là bạn thấy mình chỉ cho newbie cách ăn tiền ref của bạn nên bạn nói mình thế! Mình cũng đang giúp cho newbie như bạn giúp mà chứ có ý gì đâu! đừng suy bụng tiểu nhân ra lòng quân tử chứ bạn! :)
bạn từ xưa đến nay ai chả biết là bạn "chẳng phải quân tử" :) Ai cũng biết chỉ là họ ko nói ra thôi, chứ sau lưng thì nói bạn chả ra gì đâu :)

Bạn chả tốt đẹp gì, thấy người ta share cần câu cơm cho người khác thì bắt đầu giở giọng PHÁ HOẠI làm sụt giảm tinh thần chia sẻ của người khác :) Người ta có lợi thì người ta mới share , ko có lợi thì chả ai share :) Tuy nhiên người ta đc lợi 1 thì giúp người khác đc lợi 2,3 . Chứ ko như mấy thằng chả bao giờ share cho ai cái gì, thấy người ta share thì vào phá hoại. :)

Nói chung là MÌNH KO TIẾP MẤY THẰNG XXXX NHƯ BẠN, MỜI BẠN NEXT :) (à quên, từ khi lên MOD thì bạn hoành tráng lắm, nào dám ý kiến, bạn ở lại topic thoải mái nhé :)) )

Topic mình share huong dan, từ giờ chỉ giải quyết gửi mail cho anh em. Ko trả lời CÁC THÀNH PHẦN GATO, ÍCH KỈ ÉO SHARE CHO AI BAO GIỜ NHƯNG KHÓ CHỊU KHI NGƯỜI KHÁC SHARE, BẨN BƯẠ, ĐÁ ĐẺU,...........

OK:)

chờ bạn thớt online hd dùm mình, ko biết có làm sai gì ko mà, add 15 link nó chạy dc có 3 link thôi
bạn check point ở surflink ,link nào ko chạy thì next ssh nhé :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,221
170,372
Latest member
quangtien123456
Back
Top Bottom