hướng dẫn cắm máy với ebs free

Status
Not open for further replies.
ai ref thì để lại user để check nhé, ref ảo nhiều quá. 10 người xin mà check chỉ có 3,4 đăng ký là thế nào @_@
cậu xem có nik quocphu250391

đã gửi huong dan cho mọi người nhé, các bạn nhớ để lại user để mình check nhé, từ giờ ai ko có user mình ko gửi mail đâu nhá :(

cho xin hướng dẫn cái nha cậu , inbox tớ nha .Thanks bạn trước.
bạn đk và để lại user và mail (inbox) cho mình nhé

khỏi, share nước ngoài mới nhanh giàu, mới ko bị soi mói :)
70 ref của mình mà 66 ref là ảo rồi, xin để cắm cái khác, đâu có cắm id đk đâu :) Lại còn bị chửi vì share free, thôi mang ra nước ngoài cho chất lượng :)

mình chơi đúng ref cho cậu nhé. acc [email protected]
có tut gì thì share mình với nhé :)

đã gửi huong dan cho mọi người nhé, các bạn nhớ để lại user để mình check nhé, từ giờ ai ko có user mình ko gửi mail đâu nhá :(

up giùm,
vừa hôm qua reg acc gg cloud treo 5 vps, hôm nay kiểm tra đã thấy bị sup acc hồi nào rồi, mail cũng bay mất luôn,
các bác dùng vps nào treo thế,
mua ngoài có khi lỗ sặc bọt

Các bạn mà ko thấy lên point thì đợi vài phút nhé, chạy nhiều link nên nó update hơi chậm.

Các bạn vào http://www.ebesucher.com/surflinks.html kiểm tra xem cái nào ko lên point thì Next SSH nhé :)

up giùm,
vừa hôm qua reg acc gg cloud treo 5 vps, hôm nay kiểm tra đã thấy bị sup acc hồi nào rồi, mail cũng bay mất luôn,
mua ngoài lời chứ sao lỗ 1 ngày 1$ mua vps chỉ có 10$ 1 tháng lời mà

up giùm,
thấy acc cậu có chạy gì đâu :) chắc cậu chạy acc khác ko phải acc ref cho mình.

Còn việc dùng vps gg thì chạy làm sao cho đừng 100% cpu liên tục, hạ số link xuống là đc.

Việc ko lên point là do chạy chưa đúng :) và cũng phụ thuộc vào ssh live hay die nữa (nếu ko phải ssh fresh thì có thể người khác đang cắm nên bạn ko đc tính) :)

Nếu cheat 3 tầng thì được 15% tiền ref!
1M points thì được 150k points( ~3 euro)
Ai muốn kiếm thêm thì tự cheat nhé!

ai cần teamview gì thì tối pm mình nhé : yh : nickchatdelamgi . Giờ ko ở nhà nên ko teamview đc :)

nghĩa là tự ref cho nhau! thí dụ
A-B-C-D( nick bạn chạy Ebe) thì bạn có thêm 15% tiền ref nữa! Nếu bạn chạy duoc 10$ thì bạn được thêm 1,5$ nữa! :D
xin lỗi đã share tool của mấy thánh nhé :) Thánh cũng ko cần vào đâm đểu kiểu này đâu :)

Éo phải ai cũng khôn đến mức ăn giầy - ăn cả tất - ăn cả đất xung quanh thế đâu :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,874
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week