Hướng Dẫn AE cách làm Pix load nhanh

Status
Not open for further replies.
chuyện bạn bán là quyền bạn, nhưng đừng có 3 cái tut vớ vẩn này bán làm gì để share rồi như vậy, thứ 2 ông kia xác nhận tut ông bán như tui nói , còn ông có tật giật mình là chuyện của ông tui ko nêu tên ông ra, nên đừng hùa với ng khác mà kiếm chuyện OK ?

Thứ 3 thằng OC gì đó đó ơi Ai Cũng Biết thế mà vẫn sợ nát rồi vào táp từ hôm qua tới giờ :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:
Mình làm người 2 lời quen rồi nên không sao.
Còn chuyện ông kia xác nhận như bạn nói bởi vì ông đó cố tình như vậy. Bởi mình đã làm rõ chuyện này với mod rồi nhé. Đã cho mod xem log chat của mình với ông đó. Và khi mod xác nhận rồi thì bạn còn gì để thắc mắc không? Hay bạn muốn nói mod hùa theo mình?

Có cái gõ cap thôi mà tranh cãi ghê phết nhỉ :p

Còn chuyện ông kia xác nhận như bạn nói bởi vì ông đó cố tình như vậy. Bởi mình đã làm rõ chuyện này với mod rồi nhé. Đã cho mod xem log chat của mình với ông đó. Và khi mod xác nhận rồi thì bạn còn gì để thắc mắc không? Hay bạn muốn nói mod hùa theo mình?
Thôi lo kiếm cơm đi bác.

chuyện bạn với Mod chả LQ gì mình, với mình chỉ bạn 1 chức năng ở MMO là có block nick người khác đó, bạn bấm vào đó là xong khỏi ức chế ok ?

chuyện bạn với Mod chả LQ gì mình, với mình chỉ bạn 1 chức năng ở MMO là có block nick người khác đó, bạn bấm vào đó là xong khỏi ức chế ok ?
Vậy chuyện mình với bạn kia theo mình bạn cũng đừng quan tâm vào để lại làm loạn cái box này lên nhé. Bạn muốn cãi 1 cách vô lý thì cứ việc. Miễn là đừng làm cái box này loạn thêm nữa.
Bạn 1 câu nói mình thế này 1 câu nói mình thế kia nhưng xem lại ai là người không rõ chuyện? Mình dám đưa mọi thứ ra cho mod confirm còn bị nói. Trong khi có người chỉ nói bằng lời thì lại đi công kích người khác xong giờ kêu ai thì tự nhột. :)
Bạn xem lại cách làm việc của bạn để người khác tôn trọng nhé

Các bạn ko nên mua tut của bất kì ai nhá cẩn thận ăn cam đấy !
Chào AE mình ko làm captcha lâu rồi, mà cách này mình biết cũng lâu rồi và cũng kha khá người đang dùng, nhưng có thanh niên bẩn bựa miêng thì nói tut này có gì mà bán để tui đem share, thế mà âm thầm đem bán cái tut lỏm này .

Vào chủ đề chính nhé, cách này cực kì đơn giản nhưng khá tốn TG .

Đầu tiên các bạn log ID vào bằng web ( dùng FF nha ) nhớ ID nước nào thì fake IP nước đó mà log
Tiếp theo cứ bấm làm việc và ngồi mà hóng code, có thể mất khoản 30->1h sau đó thì code sẽ load ra rất nhanh, lúc này các bạn có thể tắt web và log vào soft làm đc rồi, nhưng ID đó cũng chỉ load đc tầm 30->1h là tịt ko ra code nữa .

Vì vậy nếu các bạn muốn làm thì nên log nhiều ID vào web để dành để thay ID khi ID ko load đc nữa .
Cách này cũng chỉ là tạm thời và đối phó thôi và nó có từ thời xa xưa rồi chứ ko phải là mới gì cả .

Chúc AE làm việc tốt nha

Còn thanh niên gì gì đó từng nói tut này có gì mà bán, để đem share mà giờ âm thầm inbox từng người đem bán thì xem lại đi nha, nick Màu cơ đấy :p

Các Thành phần sợ nát thì cứ rp topic này đi, để mod vào giải quyết :))

Cái thằng này kêu mình bán tut mình không bán vô kiếm chuyện tùm lum. Chán nhưng người ko biết mà ra vẻ ta đây wa.
Nếu bác nói bác làm được thì có thể chứng minh cho người khác biết được ko.
Chẳng hạn quay cái video up lên người ta se ko nói gì hết.
Còn đằng này kiếm chuyện để người có tut tức len share free cho mình thì kế hoạch của chú phá sản rồi.
Nếu cách đó làm được trong vong 30-1h có id thi không còn ai phải than nửa rồi.
Cách đó vẫn đúng nếu chờ 1 ngày được 1 acc

Cái thằng này kêu mình bán tut mình không bán vô kiếm chuyện tùm lum. Chán nhưng người ko biết mà ra vẻ ta đây wa.
Nếu bác nói bác làm được thì có thể chứng minh cho người khác biết được ko.
Chẳng hạn quay cái video up lên người ta se ko nói gì hết.
Còn đằng này kiếm chuyện để người có tut tức len share free cho mình thì kế hoạch của chú phá sản rồi.
Nếu cách đó làm được trong vong 30-1h có id thi không còn ai phải than nửa rồi.
Cách đó vẫn đúng nếu chờ 1 ngày được 1 acc
bạn đang nói mình ah, hình như mình với bạn chưa cãi nhau lần nào chỉ hỏi bạn 1 chút chuyện nhưng sau đó mình cũng biết vì tự test đc và ko nc với bạn nữa thì phải @@
Còn bạn làm kiểu gì mà 1 ngày 1 acc bạn cũng Pro phết

Nếu có thành ý Share thì làm cái video huớng đẫn cho người khác đi chứ nói vậy ai nói ko dc

Bài viết share của bạn thớt ko vi phạm rules của forum nên ko có lí do gì để xoá...cái TUT này ko phải là cheat gì hết , tuy nhiên các bài cmt sau của thớt mang tính chất gây war rất nhiều dẫn đến các bài cmt khác đều có mùi war === > Bao sẽ close topic này để tránh các bên ko kiềm chế ,close chứ ko phải xoá và sẽ tiến hành xử lí các bài dùng lời lẽ ko phù hợp với forum...
@@@ Bạn thớt có lòng share có thể lập topic khác với bài viết lịch sự hơn ko đã kích các member ko trong forum nhé !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week