Hướng Dẫn AE cách làm Pix load nhanh

Status
Not open for further replies.

TheGhost

Banned
Reactions
308
MR
0.000
Các bạn ko nên mua tut của bất kì ai nhá cẩn thận ăn cam đấy !
Chào AE mình ko làm captcha lâu rồi, mà cách này mình biết cũng lâu rồi và cũng kha khá người đang dùng, nhưng có thanh niên bẩn bựa miêng thì nói tut này có gì mà bán để tui đem share, thế mà âm thầm đem bán cái tut lỏm này .

Vào chủ đề chính nhé, cách này cực kì đơn giản nhưng khá tốn TG .

Đầu tiên các bạn log ID vào bằng web ( dùng FF nha ) nhớ ID nước nào thì fake IP nước đó mà log
Tiếp theo cứ bấm làm việc và ngồi mà hóng code, có thể mất khoản 30->1h sau đó thì code sẽ load ra rất nhanh, lúc này các bạn có thể tắt web và log vào soft làm đc rồi, nhưng ID đó cũng chỉ load đc tầm 30->1h là tịt ko ra code nữa .

Vì vậy nếu các bạn muốn làm thì nên log nhiều ID vào web để dành để thay ID khi ID ko load đc nữa .
Cách này cũng chỉ là tạm thời và đối phó thôi và nó có từ thời xa xưa rồi chứ ko phải là mới gì cả .

Chúc AE làm việc tốt nha

Còn thanh niên gì gì đó từng nói tut này có gì mà bán, để đem share mà giờ âm thầm inbox từng người đem bán thì xem lại đi nha, nick Màu cơ đấy :p

Các Thành phần sợ nát thì cứ rp topic này đi, để mod vào giải quyết :))

Last edited:
Chào AE mình ko làm captcha lâu rồi, mà cách này mình biết cũng lâu rồi và cũng kha khá người đang dùng, nhưng có thanh niên bẩn bựa miêng thì nói tut này có gì mà bán để tui đem share, thế mà âm thầm đem bán cái tut lỏm này .

Vào chủ đề chính nhé, cách này cực kì đơn giản nhưng khá tốn TG .

Đầu tiên các bạn log ID vào bằng web ( dùng FF nha ) nhớ ID nước nào thì fake IP nước đó mà log
Tiếp theo cứ bấm làm việc và ngồi mà hóng code, có thể mất khoản 30->1h sau đó thì code sẽ load ra rất nhanh, lúc này các bạn có thể tắt web và log vào soft làm đc rồi, nhưng ID đó cũng chỉ load đc tầm 30->1h là tịt ko ra code nữa .

Vì vậy nếu các bạn muốn làm thì nên log nhiều ID vào web để dành để thay ID khi ID ko load đc nữa .
Cách này cũng chỉ là tạm thời và đối phó thôi và nó có từ thời xa xưa rồi chứ ko phải là mới gì cả .

Chúc AE làm việc tốt nha

Còn thanh niên gì gì đó từng nói tut này có gì mà bán, để đem share mà giờ âm thầm inbox từng người đem bán thì xem lại đi nha, nick Màu cơ đấy :p
Like Like <3 Ụp

Cái này ai chả biết, cần gì mi share. xàm xàm

Mà nhờ Mod del luôn topic này hộ cái. Cái này kiểu như cheat , đã load chậm ko có code phải thức đêm hôm làm mà còn kéo cả đám treo nữa thì làm kiểu gì nữa. Thằng thớt rảnh làm đ é o lo làm còn đi nhiều chuyện.

Last edited:
Cái này ai chả biết, cần gì mi share. xàm xàm

Mà nhờ Mod del luôn topic này hộ cái. Cái này kiểu như cheat , đã load chậm ko có code phải thức đêm hôm làm mà còn kéo cả đám treo nữa thì làm kiểu gì nữa. Thằng thớt rảnh làm đ é o lo làm còn đi nhiều chuyện.
tag vào tag mod vào, nực cười các thanh niên sợ Nát rồi vào tìm cách phá kìa :))

tag vào tag mod vào, nực cười các thanh niên sợ Nát rồi vào tìm cách phá kìa :))
thì cứ đợi mod vào đi xem tao nói có gì sai ko. Vì mấy thăng cheat như mày nên giờ pix nó mới banh chành thế này

thì cứ đợi mod vào đi xem tao nói có gì sai ko. Vì mấy thăng cheat như mày nên giờ pix nó mới banh chành thế này
Cheat Cheat tag vào tag vào, các thanh niên sợ nát ngồi ăn mảnh, thấy người ko biết thì Inbox riêng để đem bán rồi nói ai cũng biết :eek:
Xin lỗi nhá cái này chả phải là cheat vốn dĩ làm bằng soft đã là cheat rồi, với lại ID mới trước đây cũng làm cách này để bắt code, sợ nát nói đại ra đi .

Trước khi post biết ngay có những thành phần sợ nát vào gạch nhưng, lở post rồi phải cho tới, @mirinda bên thứ 3 đứng gốc nhìn của Mod mà giải quyết nhé, chứ đừng sợ nát rồi close topic nhé, cái này chả phải cheat gì cả nên đừng quy tội cheat :)

Cách của bạn chủ thớt có gì đâu mà sợ nát, load càng ít id làm thì càng dễ hồi sinh pix hơn chứ.Vote mod vô block mõm ba kia lại.Thêm nữa việc capt = web là quá rõ ràng đúng luật.Cheat choát mẹ gì ở đây.Quan trọng là dân mình ko có siêng ngồi đợi code ,thích đánh soft thì vừa nghẹt sẻrver vừa ko có code thôi.Nhớ cái thời vừa biết cách này pub lên thì sẻrver đỡ nghẹt và bắt đầu capt soft lại rồi sau đó thì ...:eek:

Cách của bạn chủ thớt có gì đâu mà sợ nát, load càng ít id làm thì càng dễ hồi sinh pix hơn chứ.Vote mod vô block mõm ba kia lại.Thêm nữa việc capt = web là quá rõ ràng đúng luật.Cheat choát mẹ gì ở đây.Quan trọng là dân mình ko có siêng ngồi đợi code ,thích đánh soft thì vừa nghẹt sẻrver vừa ko có code thôi.Nhớ cái thời vừa biết cách này pub lên thì sẻrver đỡ nghẹt và bắt đầu capt soft lại rồi sau đó thì ...:eek:
sợ nhiều người dùng cách này rồi ai cũng load nhanh rồi làm code rùa lại đó mà

Làm như thớt nói chỉ đúng 1 phần thôi nhé. Đúng là ko có tool nào làm pix load nhanh cả, nhưng có cách chỉ cần làm 1 lần thì sẽ mãi mãi pix load full nhé.

Làm như thớt nói chỉ đúng 1 phần thôi nhé. Đúng là ko có tool nào làm pix load nhanh cả, nhưng có cách chỉ cần làm 1 lần thì sẽ mãi mãi pix load full nhé.
cái gì share đc thì nên share, cái gì ko share đc thì ko share thôi, mình cũng ko làm nữa và cũng ko có ý share hết, cái này đơn giản dễ làm và nhiều ng cũng biết nên share thôi, vì thấy có thằng đem đi bán nên sẵn tiện share ra luôn :)
sẵn bạn cũng xóa cmt của bạn đi, đừng lợi dụng topic share của mình để quảng cáo rồi sell tut ko nên đâu

Tất nhiên họ bỏ côg suc và chất xam của họ ra thì họ có quyền sell. Ai mua thì mua k mua thì thôi có gì đâu mà phải bức xúc.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,396
170,505
Latest member
lovebobovn9292

Most viewed of week

Most viewed of week