• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Hướng dẫn] Admin site Offer - Cơ hội trong tầm tay

Status
Not open for further replies.
dễ reg mà sell ngta 200k, nghe nói cũng có tình ghê :D:D:D:D
Bác cứ dỗ ngọt đi. chúc bác làm ăn phát đạt
Người lớn chút đi bạn, nhé, kéo lại mấy page trước đọc giùm nhé, vì sao các bạn khác thì mình teamview hướng dẫn REG, còn chỉ 1 bạn duy nhất là mình Sell luôn. Đừng tỏ ra hời hợt để né tránh câu hỏi. Nhé. Người lớn chút đi

2 bạn nhé. mình k né tránh. thích thì chơi thôi c à. :)
thôi c cứ hd đi. :)
nghe c sell site donmain host code net chát VKL.

2 bạn nhé. mình k né tránh. thích thì chơi thôi c à. :)
thôi c cứ hd đi. :)
nghe c sell site donmain host code net chát VKL.
Đọc lại danh ngôn La Mã mình share trên kia nhé cậu. Thân!

Còn ko có việc gì nữa mời cậu đừng làm phiền topic của mình nữa.

Đọc lại danh ngôn La Mã mình share trên kia nhé cậu. Thân!

Còn ko có việc gì nữa mời cậu đừng làm phiền topic của mình nữa.
vì c nói chuyện bố láo thôi. chứ tôi đã nói k nói nữa.cậu bố láo ai mà chịu được

Ai có lòng hảo tâm chỉ mình cách làm Offer từ a-z với được ko.hehe newbie ae đừng chửi nhá :(:oops:

cùng câu hỏi với bạn này thêm BLVD nữa có được ko bạn ?
code free đầy ra mà các bạn , ai chưa có inbox cho mình , mình share cho , nhưng là code cùi thôi nha , chạy blvd... với mấy net có pb thôi . thớt bận các bạn có thể pm mình hỏi về các vấn đề như thớt , không pro được như thớt , nhưng cũng biết phần nào

Phải xác định đây là topic sell hay là hướng dẫn free chỉ bán hos domain , nếu tử đầu nói trắng ra là tôi làm tôi lấy công thì ko sao giờ thì phí tất cả lên đến 1tr dc cái net cùi lead ảo 50%, mỗi tháng trừ quá nửa . Mod xem lại nếu thớt sell cho newbie có thể movie qua box khác cho ae đỡ cãi nhau . Ok

like cho chủ thớt

ủng hộ cho sự nhiệt tình

code free đầy ra mà các bạn , ai chưa có inbox cho mình , mình share cho , nhưng là code cùi thôi nha , chạy blvd... với mấy net có pb thôi . thớt bận các bạn có thể pm mình hỏi về các vấn đề như thớt , không pro được như thớt , nhưng cũng biết phần nào
share tớ với bạn

Phải xác định đây là topic sell hay là hướng dẫn free chỉ bán hos domain , nếu tử đầu nói trắng ra là tôi làm tôi lấy công thì ko sao giờ thì phí tất cả lên đến 1tr dc cái net cùi lead ảo 50%, mỗi tháng trừ quá nửa . Mod xem lại nếu thớt sell cho newbie có thể movie qua box khác cho ae đỡ cãi nhau . Ok
Chinh xac la sell bac a
Thôi mấy ông nói chuyện chán quá.
Có lòng thì mở thêm topic để hỗ trợ họ nhé. Còn không có lòng thì dạt ra. Đừng đứng đó mà múa mồm nữa
Cho tới thời điểm này, chưa có ai phàn nàn gì về tồi hết. OK. Họ vẫn vui vẻ hằng ngày Pm tôi đều đặn hỏi hết cái này tới cái kia. OK
Mod vào xem tình hình dẹp hết mấy ông này dùm cái, forum mở ra để các thành viên học hỏi, trao đổi với nhau. Tôi có lòng giúp đỡ, mấy ông cứ vào đâm chọt, gây khó khăn cho tôi giúp đỡ họ. @letam, @hanhyes

Tôi xin nhắc lại, cho tới thời điểm này, chưa có ai phàn nàn gì hết, OK!

Thôi mấy ông nói chuyện chán quá.
Có lòng thì mở thêm topic để hỗ trợ họ nhé. Còn không có lòng thì dạt ra. Đừng đứng đó mà múa mồm nữa
Cho tới thời điểm này, chưa có ai phàn nàn gì về tồi hết. OK. Họ vẫn vui vẻ hằng ngày Pm tôi đều đặn hỏi hết cái này tới cái kia. OK
Mod vào xem tình hình dẹp hết mấy ông này dùm cái, forum mở ra để các thành viên học hỏi, trao đổi với nhau. Tôi có lòng giúp đỡ, mấy ông cứ vào đâm chọt, gây khó khăn cho tôi giúp đỡ họ. @letam, @hanhyes

Tôi xin nhắc lại, cho tới thời điểm này, chưa có ai phàn nàn gì hết, OK!
bác không phải trình bày nhiều làm j cả , kinh nghiệm share của tớ cho thấy , cứ mất miếng ăn chung là bị ném hết . like cho cậu

Sự kiện nóng đã và đang đứng đầu top nãy giờ ,, theo mình nghĩ chắc có khúc mắt gì nên mới bị đá xoáy như thế này :eek: , nếu bạn thật sự giúp đỡ thì đâu có sợ đá xoáy như vậy 2 bên cứ ngối lại nói chuyện đừng nổi nóng nào :D

Đây t cung nói 1 câu cuối và tôi se ko xen vào nữa , vì t thấy bán cái host 3 tháng + domain 1 năm = 800k và như vầy đúng ra phải add hoàn chỉnh cho người ta cái acc BLVD luôn chứ tại sau phải bán thêm 200k ...... đấy lên đây chỉ thắc mắc 1 chỗ này thôi chứ vì topic là ghi giúp đỡ mà lai sell như thế chỉ moi cái thac mac này , t cung ko có nói ong lừa gạt gì hết nhé xem lai các cmt của t . thế thôi

@dipphong Đọc lại giúp mình cái:
Chỉ riêng duy nhất có 1 bạn là bảo mình reg luôn NET BLVD bỏ vào site cho cậu ấy, cậu ấy chỉ muốn nhận site về là làm thôi.

Còn lại mình đều teamview qua hướng dẫn cách reg NET này, cộng với Ksix, Ultra, SR, OR ... Còn mấy NET khó thì tất nhiên ngay cả mình cũng không REG dc nên không thể hướng dẫn

Tôi không chỉ add site hoàn chỉnh cho họ, mà còn bảo hành trọn đời cho họ, trong quá trình làm việc, hướng dẫn họ, chĩ vẽ họ, mỗi ngày chỉ một ít, để họ tiến bộ hơn.Nên hằng ngày họ vẫn vui vẻ làm việc với tôi.
Đừng cố cầm cờ đằng ngọn mà phất, nó không bay dc đâu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,960
171,032
Latest member
vothaihoa
Back
Top Bottom