• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM hungryghost Scam 20$ pm yahoo: qnamlh pm: U5534472 hungml

Status
Not open for further replies.
GIỜ MMO không tin tưởng được ai nữa rồi cho dù ních cũ, veri hay lâu năm. Cứ giao dịch trung gian có bảo hiểm cho chắc
Vì scam mà con người với nhau hoàn toàn mất lòng tin, niềm tin giờ đắt quá. Cứ TG kèm BH thì thật sự không phải sợ nữa. Người tin được đương nhiên là xong chuyện, người không tin được thì vang xa. Riết rồi mỗi người chỉ "đau tim" khi lỡ tin một ai đó :)

Vì scam mà con người với nhau hoàn toàn mất lòng tin, niềm tin giờ đắt quá. Cứ TG kèm BH thì thật sự không phải sợ nữa. Người tin được đương nhiên là xong chuyện, người không tin được thì vang xa. Riết rồi mỗi người chỉ "đau tim" khi lỡ tin một ai đó :)
:D Lòng tin với nhau h đắt lắm . Hiếm khi chuchung tin ai :eek: Cứ gì chứ nói đến tiền là phải cẩn thận:oops:

Cũng một vài lần giao dịch với Bị cáo, thấy cũng được. Hóng xem thế nào.

@ChuChung bác ấy kêu bác ấy ko scam. Nhưng ních 4rum là của bác đấy. Theo đúng luật 4rum thì phải chịu trách nhiệm voeis ních mình sử dụng, giờ cus kêu ko scam nhưng mặc dù ních mình là xong chuyện ak. Theo em giải quyết đc thì phải có trách nhiệm với ních của mình sử dụng, còn không giải quyết đc thì những ních clone. Hay sao này sử dụng thì ních khác cũng gặp trường hợp như thế này thì sao. Mà 3h sáng bọn scam nó online ních được cũng giỏi, cái này ko thể biết được.

Bác ấy ko chấp nhận mình scam, ních mình scam đâu. Cũng ko rèund, nên có clone bác cứ ban đi

@acevnvn đâu ngờ đc đâu bác, nhìn cái ních đáng giá hơn cái số tiền em bị scam. 3h sáng đang chuẩn bị đi ngủ thì thấy pm, trung gian lúc đấy ko có ai. Không thì em cũng để đến sáng gd rồi.

@mmobg bị cáo kêu ko phải mình scam, nên không chịu trách nhiệm. Trong khi mình là chủ ních ở mmo, cái này ko ai biết đc.

@ChuChung bác ấy kêu bác ấy ko scam. Nhưng ních 4rum là của bác đấy. Theo đúng luật 4rum thì phải chịu trách nhiệm voeis ních mình sử dụng, giờ cus kêu ko scam nhưng mặc dù ních mình là xong chuyện ak. Theo em giải quyết đc thì phải có trách nhiệm với ních của mình sử dụng, còn không giải quyết đc thì những ních clone. Hay sao này sử dụng thì ních khác cũng gặp trường hợp như thế này thì sao. Mà 3h sáng bọn scam nó online ních được cũng giỏi, cái này ko thể biết được.

Bác ấy ko chấp nhận mình scam, ních mình scam đâu. Cũng ko rèund, nên có clone bác cứ ban đi

@acevnvn đâu ngờ đc đâu bác, nhìn cái ních đáng giá hơn cái số tiền em bị scam. 3h sáng đang chuẩn bị đi ngủ thì thấy pm, trung gian lúc đấy ko có ai. Không thì em cũng để đến sáng gd rồi.

@mmobg bị cáo kêu ko phải mình scam, nên không chịu trách nhiệm. Trong khi mình là chủ ních ở mmo, cái này ko ai biết đc.
Trong tình huống này đề nghị MOD cứ band nick mà Scam.

Lại bị scam lần nữa àh, dangtuyenhuan?
Giao dịch với bạn cũng nhiều, thấy bạn thread hơi bị cả tin đấy, cả chục lần Net chưa pay mua mail của bạn toàn kêu mai tiền về sẽ chuyển sau mà cứ thế chuyển mail cho mình trước luôn, mà có lần tới tiền triệu chứ ko phải vài trăm nữa @@
Cẩn thận kẻo bị mình scam đó nhé, coi chừng lại lòng tin lại trả giá quá đắt đó :D

Phải công nhận là bác thớt bán mail ở MMO quá uy tín, và dễ tính. Mình là khách hàng lâu năm của bác ấy. Lần sau nhớ cẩn thận hơn.
Không liên quan gì, nhưng thánh câu like @thachthao bán nick MMO ko? :v

@thachthao lúc đấy gần sáng nên cũng ko có trung gian, em sợ acc để lâu die mà em cũng cần test lại hotmail vì đang bị fix ko tạo được. ai ngờ ăn quả cam to quá, check yahoo trùng ních. Ko dùng máy tính nên ko check kĩ hơn đc, híc.

Vậy lần sau bác mua 100k thì cứ send trước 500k đặt cọc để lấy tin tưởng nhé =))

@mmobg vâng, thanks bác.

Ních bác thachthao đi scam chắc vài chục mất =)) đặt xác minh bước 2 ko cẩn thận bị dòm ngó ních đấy bác.

Phải công nhận là bác thớt bán mail ở MMO quá uy tín, và dễ tính. Mình là khách hàng lâu năm của bác ấy. Lần sau nhớ cẩn thận hơn.
Không liên quan gì, nhưng thánh câu like @thachthao bán nick MMO ko? :v
Uh, mình hack like đó bạn chứ câu like làm gì cho mất thời gian, bạn trả đc nhiêu mình bán acc thachthao này cho nè, nhớ kêu trung gian nhé, ;)

Ko liên quan nhưng bạn like là tròn cái like thứ 8k đó, :D

@thachthao lúc đấy gần sáng nên cũng ko có trung gian, em sợ acc để lâu die mà em cũng cần test lại hotmail vì đang bị fix ko tạo được. ai ngờ ăn quả cam to quá, check yahoo trùng ních. Ko dùng máy tính nên ko check kĩ hơn đc, híc.

Vậy lần sau bác mua 100k thì cứ send trước 500k đặt cọc để lấy tin tưởng nhé =))

@mmobg vâng, thanks bác.

Ních bác thachthao đi scam chắc vài chục mất =)) đặt xác minh bước 2 ko cẩn thận bị dòm ngó ních đấy bác.

Nick mình Member thường, ai nhòm ngó chi cho khổ, đặt pass cực dễ luôn, cũng ko bảo mật gì cả, scammer nó chê nên tha mình đó, :D:D:D

Uh, mình hack like đó bạn chứ câu like làm gì cho mất thời gian, bạn trả đc nhiêu mình bán acc thachthao này cho nè, nhớ kêu trung gian nhé, ;)

Ko liên quan nhưng bạn like là tròn cái like thứ 8k đó, :D

Nick mình Member thường, ai nhòm ngó chi cho khổ, đặt pass cực dễ luôn, cũng ko bảo mật gì cả, scammer nó chê nên tha mình đó, :D:D:D
Thấy bạn 7999 nên mình may mắn là 8k, ko được Bonus gì nhỉ? :)

Thấy bạn 7999 nên mình may mắn là 8k, ko được Bonus gì nhỉ? :)
Bonus là mình like lại 1 cái rùi đó, ;)
Thôi mình dông đây, lát Mod vào phạt 1 point tội spam thì nhọ, thấy bạn thread hay giao dịch với mình mà bị scam nên ghé thread hóng hớt cmt mấy câu thôi, :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,942
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back
Top Bottom