SCAM hungryghost Scam 20$ pm yahoo: qnamlh pm: U5534472 hungml

Status
Not open for further replies.

dangtuyenhuan

Junior
Reactions
397
MR
0.044
Insuree Balance
47763|100
Service Details
1||Email Account|https://mmo4me.com/threads/mailmmo-com-mail-yahoo-aol-com-hotmail-outlook-outlook-alias-id-apple-mail-ru-sll-gia-re-chi-tu-50d-pm-wmz-bank.333741/|0||0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
hungryghost Scam 20$ pm yahoo: qnamlh pm: U5534472 hungml
Có liên quan các thông tin sau nữa nhé, update cho ae đỡ bị scam tiếp
email : [email protected]
[email protected]
Sđt: 01682628868
Fb https://www.facebook.com/luvkidngo?ref=br_rs

Hôm nay bác ấy pm hỏi sell acc captcha, em cũng đồng ý giao dịch đang chuyển bị đi ngủ.

Kêu giao dịch trung gian định để mai rồi, mà bác ấy kêu pay trước 50% rồi lấy acc lạm nhìn ních ko đến nỗi và tin tưởng pay 20$ pm. Xong lặn ko thấy đây, chắc scam rồi. Cho scam luôn cho đỡ người khác bị scam tiếp, nếu bác ấy pm thì sáng mai em on giải quyết sau.

Các bác mod tạm thời mai on ban ních bác ấy trước đề phòng hậu hoạ.

Nhìn cái ních pm rõ giao dịch nhiều rồi :(
@hungryghost

Transaction of 20.00 USD to account U5534472 was successfully completed.

Link tọp mai em chụp ảnh giao dịch sau
https://mmo4me.com/threads/can-mua-acc-deathbycaptcha-com-vcb.257447/page-2

GIỜ MMO không tin tưởng được ai nữa rồi cho dù ních cũ, veri hay lâu năm. Cứ giao dịch trung gian có bảo hiểm cho chắc

Attachments

249.7 KB · Views: 153
    244.5 KB · Views: 115
    250.5 KB · Views: 114
    255.9 KB · Views: 115
    230 KB · Views: 113
    34.3 KB · Views: 114
    138.6 KB · Views: 110
    305.6 KB · Views: 109
Last edited:
bác đưa site ex lên làm gì thế, nhìn cái tên có viết tắt "ml" là biết rồi :D " mặt ..."

Last edited:
hungryghost tiếng việt là ma đói hả o_O thế thì của đi thay người rồi ;)
Nó có ních ở gocmobile nữa bác, dự có khi sẽ có người dính scam nữa.

@ChuChung. Tạm ban ních đi bác, ko có người lại bị scam nữa.

Có top này sell card, chắc đang dụ. Nhìn thấy top này trước thì chắc ngh ngờ tí, híc

https://mmo4me.com/threads/4-card-viettel-500k-moi-card-23-pm-wmz.258298/#post-4820348

@domainrenet híc, may bác nhắc. Yahoo nó fake như site ex dự còn đi scam nữa
hôm qua nó PM minh đinh hot 50Z - bảo khuya rôi ngai trung gian bắt minh send Z trước
Minh chả dại - ko thi lại cúng âm hồn nhà nó 50$ :(

hôm qua nó PM minh đinh hot 50Z - bảo khuya rôi ngai trung gian bắt minh send Z trước
Minh chả dại - ko thi lại cúng âm hồn nhà nó 50$ :(
Quá đen, e cũng bảo để mai trung gian, nhìn cái ních ko đến nỗi mà đi scam 20$ sợ rồi, lần sau cái gì cũng trung gian cho an toàn. Haiz, nhọ.

uk. mịa nó scam 20$ về chắc đi làm đám ma cho mẹ nó :D:D:D .
Quá đen, e cũng bảo để mai trung gian, nhìn cái ních ko đến nỗi mà đi scam 20$ sợ rồi, lần sau cái gì cũng trung gian cho an toàn. Haiz, nhọ.

@theoldestroom kiểu này từ giờ thằng nào ko chịu giao dịch trung gian cứ đòi tiền trước report luôn cho ae chú ý, giờ nhiều thành phần quá.

Cậu này ở Đà Nẵng , trước có quen từ thời làm Appcasher . Hix , triệu hồi @hungryghost vào đây xem nào @@

acc captcha làm được đâu phải dễ, phải nói là rất khó là khác... chia buồn cùng em...

Nhìn cái ních như vậy em thấy cũng uy tín, trước buy bác cũng send trước. ai ngờ dính scam :( đã dính vụ hotmail nó fix :( buồn

Vừa gọi cho nó, nó bảo ko phải nó scam =)) ko phải bank không quan tâm. ních của mình thì kệ. Vụ này chắc mod xử lý, đợi nó onilne

Rất nhiều sự việc đã diễn ra như thế này khi không có trung gian mà có vẻ các bạn vẫn thờ ơ với đồng tiền mình bỏ nhiều công sức ra để kiếm được nhỉ ?
1 lần nữa lưu ý các bạn trong việc sử dụng các biện pháp gd an toàn trên mmo nói chung và thế giới ảo nói riêng .
Thân
P/s : tạm thời mở topic thêm 24h nữa cho @hungryghost vào đối chất nhé !
Thấy có acount này giống @hungryghost9xx chắc là clone ! Nếu vậy trả lời sớm nhất trước khi bị baned cả 2 acc nhé !
P/s : mình thấy khá nhiều vụ scam liên quan đến info đà nẵng - hay có hội mmo scam ở đà nẵng nhỉ :eek:

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,541
170,633
Latest member
pst
Back