Ask Huhuhu , Em hỏi thêm nốt 2 cái củ chuối này với ạ

Status
Not open for further replies.
Reactions
45
MR
0.001
Em đến bước tải app rồi ạ, lúc mở con offer ra trên trình duyệt blustark thì nó chuyển đến trang play store , em ấn cài đặt thì nó bắt đăng nhập gmail là sao vậy ạ, tại sao nó k chuyển dơload vào trong play store mà nó lại cứ ở trình duyệt ạ, em đã đăng nhập gmail vào play store trước đó rồi mà, mong anh chị giúp em với ạ, tết đến nơi rồi mà em cứ loanh quanh với mấy cái cơ bản này thấy khó quá ạ, làm thế nào để nó chuyển dơload vào trong cửa hàng play store mà k ở trình duyệt nữa ấy ạ

có cách nào mà tải đc app bằng ip việt mà k cần thoát proxifier đi k ạ

chỉnh playsotre lại như vậy là oke!
còn tool change thì thử xúc akchange ít ngày về làm xem sao!

lúc dán link cậu chọn borow làm mặc định rồi đáng ra cậu phải chọn play store cơ có 2 cách sử lý nếu cậu dùng bs supper changer thì full restor lại nếu dùng xchanger thì xóa sạch dữ liệu blustacks là được nhé

View attachment 90864
chỉnh playsotre lại như vậy là oke!
còn tool change thì thử xúc akchange ít ngày về làm xem sao!
nếu vậy thì cái play store nó luôn hiện các app của vietnam phải k anh, nó k phải là playstore của cái ip mình fake à anh, làm vậy có sao không ạ, vì mình đang cần fake các thứ, mà lại dùng store vietnam có sợ gì k ạ, mong anh chỉ giáo

Last edited:
nếu vậy thì cái play store nó luôn hiện các app của vietnam phải k anh, nó k phải là playstore của cái ip mình fake à anh, làm vậy có sao không ạ, vì mình đang cần fake các thứ, mà lại dùng store vietnam có sợ gì k ạ, mong anh chỉ giáo
không biết bác làm app gì nhưng xưa cheat app em toàn làm vậy lead oke! thậm chí tắt proxier rồi tải cũng lead! or instal bằng file apk luôn!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,801
171,866
Latest member
Thvbear
Back
Top Bottom