HUHUBUX min pay 0.00$ BN 0.0$ RB 0.2/100 click không cần proof

kugkuygil

Senior
Verified
Solutions
1
Reactions
556
MR
1.070
Insuree Balance
9089|1000
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Sau 1 thời gian đi làm ref cho người khác mình đã tích được số vốn kha khá nên muốn đầu tư chiến thử và mình đã gửi lòng tin vào huhubux:

Thông tin về site:

http://www.huhubux.com/?ref=hoivien221

Chế Độ Bonus và Refback như sau :
+ Bonus 0,03$ sau khi reg và click hết ads trong 3 ngày,
+ Bonus 0.2$ khi click 100 ads
+ site scam bn 0.02$

Ai muốn trao đổi ref thì vào đây luôn

Các bạn có thể đăng kí tại đây, để lại ID, LR/PP và thời gian reg

---------- Post added at 01:01 PM ---------- Previous post was at 12:48 PM ----------

uppppppppppppppppppp

uppppppppppppp

thì cậu để mình chiến thử xem thế nào chứ!
mình vừa vào dk thấy min pay =0 mà ? chắc là gugu mới đổi luật!

---------- Post added at 02:20 PM ---------- Previous post was at 02:09 PM ----------

tranhuy reg acc tên là gì vậy? mình không thấy acc tranhuy nào làm ref hết!
câu cho mình lại tên acc + thời gian reg với!

Last edited by a moderator:
cứ chơi đi, bao nhiêu lần limit pp vì pp bẩn của gugu rồi mà vẫn chưa nhận ra cái gì ah?

Last edited by a moderator:
hic hic các bạn dạo mà thấy sợ quá! ai nhận PP của gugu cho ý kiến cái không sau bị limit lại bị mang tiếng scam! ( anh em cứ yên tâm nếu dính vụ này mà acc còn sống sẽ BN 0.05$ trước khi đóng cửa!)

hic hic các bạn dạo mà thấy sợ quá! ai nhận PP của gugu cho ý kiến cái không sau bị limit lại bị mang tiếng scam! ( anh em cứ yên tâm nếu dính vụ này mà acc còn sống sẽ BN 0.05$ trước khi đóng cửa!)

gugubux trước đến giờ mở rất nhiều site, hỏi có site ptc nào của gugubux mà ko bị limit pp ko?

hic hic giờ đã mwor tocpic ra đây đóng thì chết! ( không BN RB thì mang danh scam sau khó phát triển!)
nên thôi đành liều! 3 ngày sau nếu được thì chiến tiếp nếu không được thì BN gấp đôi site Scam như đã hứa ban đầu ( với dk là acc PP không bị linmit chứ nó bị limit thì chết!)

---------- Post added at 03:08 PM ---------- Previous post was at 02:48 PM ----------

upppppppppppppppp

---------- Post added at 03:49 PM ---------- Previous post was at 03:08 PM ----------

upppppppppppppppppppppppppp

uppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 04:18 PM ---------- Previous post was at 04:07 PM ----------

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 04:22 PM ---------- Previous post was at 04:18 PM ----------

uppppppppppppppppppppp

Chủ topic vi phạm TOS của Site

Kêu Paypal bẩn mà sao lúc có event lắm đứa lao vào thế nhỉ :-" , Chỉ đc cái nói mồm :))

Chủ topic vi phạm TOS của Site

Kêu Paypal bẩn mà sao lúc có event lắm đứa lao vào thế nhỉ :-" , Chỉ đc cái nói mồm :))
? vi phạm khoản nào hả bạn?
mình chỉ thấy các bạn nói vậy nên hơi run chứ có bùng đâu! mình trước là dân đi ref nên hiểu được nỗi khổ của dân ref nên chắc chắn mình sẽ không scam dù bên kia có scam thì mình cũng BN theo những gì đã nói! tiền $ thì mình không có chứ VND thì mình cũng chưa đến nối thiếu mà phải đi lừa mồ hôi nước mắt của các bạn khác! ở đây mình có lừa thì được đáng bao nhiêu có đủ tiền đủ xăng không? mà lừa!
Cuối cùng mình không phải là người thích tranh luận, chỉ biết nói mồm mà mình đã nói là làm! Thực tế sẽ chứng minh mình tất cả cùng lắm là mọi người chờ 3 ngày sau sẽ rõ!

:binhsua41: ta tham gia mỗi cái event cheat hôm trung thu, cái đó trả bằng LR còn trả pp thì never nhá, cạch mấy site của gugu từ thời tpbux cơ. Nhưng nếu pay LR xem, ta lại cheat như thường:binhsua06:

ipppppppppppppppppppppppp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,794
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom