huakhainguyen xù rb zeek của ref

Để 0% rồi rút hết về sau 03 tháng là xong thôi.... ko rcb thì cho nó móm luôn vậy ^_^... ko bik zeek có cho thay đổi upline ko nhĩ :binhsua26:

sắp có 1 tmod bị unset nối gót huakhainguyen là tmod scammer 5tin
scam ko đc hôm qua còn post link có virut để lừa anh em mà ko hiểu sao nó vẫn bình an vô sự :binhsua26:
các bạn nghĩ kĩ nhé tmod giống như thực tập viên thôi chứ chưa đc nhận nên uy tín ko khác gì member đâu khi làm làm mod thì mới là thành viên trong hệ thống quản lý :binhsua33:

newbi mà sao bít nhiều thế nhỉ :binhsua36:

ai biểu tin chi giờ lại la làng !!! Do niềm tin đăt ko đúng chỗ thôi !!! kêu la gào thét cũng chả đc gì đâu ??

Nhân vật nào đó dấu mặt thôi :m021:
:lac: ước j có " no thanks "
nói tmod như mem thi sai rùi
người ta cũng trải wa quá trình + thử thách hơn mem thì mới lên đc zậy
chẳng wa nó là " mặt người dạ thú " thôi
mấy cái đó thì hên xui ko trách ai đc

Để 0% rồi rút hết về sau 03 tháng là xong thôi.... ko rcb thì cho nó móm luôn vậy ^_^... ko bik zeek có cho thay đổi upline ko nhĩ :binhsua26:

vip nuôi đc kha khá rồi, để 0% uổng lắm, chơi tiếp thôi

:lac: ước j có " no thanks "
nói tmod như mem thi sai rùi
người ta cũng trải wa quá trình + thử thách hơn mem thì mới lên đc zậy
chẳng wa nó là " mặt người dạ thú " thôi
mấy cái đó thì hên xui ko trách ai đc

Sao lại quote của mình . Mình đang rep của cậu kia mà :m190:

Chủ đề xù+ bốc hơi của mấy pác tuyển reg vô tội vạ nay cũng như chuyện thường ngày rồi đó ah ????

ôi chơi xỏ nó trên zeek thì đơn giản ấy mà, thằng upline nào láo láo thì cho ra đi hết :binhsua49:

theo mình có đôi lời nhận xét về mod huakn như sau
hồi mới bước chân vào MMO4ME mình chả biết làm gì ngoài chém gió và đọc bài của người ta , một lần thấy zeek đc mọi người nhắc khá rầm rộ .Mình cũng muốn thử nên mới cm " định chơi zeek cho vui " thì HKN pm inpox muốn giúp đỡ mình rất nhiều lần . Mình mới để lại Yh cho add coi thử... Bữa đó HKN bày mình hết sức chi tiết cách tạo acc , dùng teamview hướng dẫn post bài cùng nhiều chú thích khác. nói chung là rất ok . Chỉ có điều là cậu ko bày mình những cái chuyên sâu như : ad PZ vào zeek , cách up ,cách theo dõi nhận tiền và cách chiến sau này ... những cái ấy mình cũng tự mò rồi. Sau 2th mình có xin BN 10pz thì lúc ấy vẫn diễn ra bt , HKN cũng quan tâm tới tk của mình nhưng vài ngày sau mình chưa nhận đc BN nên pm cho HKN để nhắc thì cậu ấy bảo đang kẹt nếu có thì cho ứng trc ... " ******chuyện ra sao thì mọi ng chắc cũng biết "
Tóm lại mình thấy cậu này cũng ok, chỉ tại cậu thích Rooney mà mình ghét thằng này nên ko thiện cảm vs cậu mấy :D
Gần đây theo mình nghĩ HKN còn nhiều việc cần làm : như vợ con , học hành , công việc bên ngoài cho nên chắc ko muốn làm MMO nữa ,vậy cớ gì chúng ta cứ ép ng` khác phải theo chúng ta... Mình thấy các bạn nói xấu người khác vậy ko hay chút nào vì bản thân mình cũng chưa làm gì đc giúp người khác và cũng chưa bằng đc ng ta (HKN) thì tại sao lại cứ thích dùng những lời như vậy để đánh giá 1 con người ??? - Mình ko đụng chạm ai cả , nếu ai ko vừa lòng thì góp ý vs mình , nếu thấy đúng thì mình cảm ơn rất rất nhiều còn chém nhau vs mình thì ... :|
ps : mình ko đc HKN cho cái gì , hay đc nhiều hơn các bạn ref khác , nhưng vì công bằng và lợi ích của 4R , đừng để ng` khác nhìn vào 4R mình rồi lại thấy "lạt"

hồi mới bước chân vào MMO4ME mình chả biết làm gì ngoài chém gió và đọc bài của người ta , một lần thấy zeek đc mọi người nhắc khá rầm rộ .Mình cũng muốn thử nên mới cm " định chơi zeek cho vui " thì HKN pm inpox muốn giúp đỡ mình rất nhiều lần . Mình mới để lại Yh cho add coi thử... Bữa đó HKN bày mình hết sức chi tiết cách tạo acc , dùng teamview hướng dẫn post bài cùng nhiều chú thích khác. nói chung là rất ok . Chỉ có điều là cậu ko bày mình những cái chuyên sâu như : ad PZ vào zeek , cách up ,cách theo dõi nhận tiền và cách chiến sau này ... những cái ấy mình cũng tự mò rồi. Sau 2th mình có xin BN 10pz thì lúc ấy vẫn diễn ra bt , HKN cũng quan tâm tới tk của mình nhưng vài ngày sau mình chưa nhận đc BN nên pm cho HKN để nhắc thì cậu ấy bảo đang kẹt nếu có thì cho ứng trc ... " ******chuyện ra sao thì mọi ng chắc cũng biết "
Tóm lại mình thấy cậu này cũng ok, chỉ tại cậu thích Rooney mà mình ghét thằng này nên ko thiện cảm vs cậu mấy :D
Gần đây theo mình nghĩ HKN còn nhiều việc cần làm : như vợ con , học hành , công việc bên ngoài cho nên chắc ko muốn làm MMO nữa ,vậy cớ gì chúng ta cứ ép ng` khác phải theo chúng ta... Mình thấy các bạn nói xấu người khác vậy ko hay chút nào vì bản thân mình cũng chưa làm gì đc giúp người khác và cũng chưa bằng đc ng ta (HKN) thì tại sao lại cứ thích dùng những lời như vậy để đánh giá 1 con người ??? - Mình ko đụng chạm ai cả , nếu ai ko vừa lòng thì góp ý vs mình , nếu thấy đúng thì mình cảm ơn rất rất nhiều còn chém nhau vs mình thì ... :|
ps : mình ko đc HKN cho cái gì , hay đc nhiều hơn các bạn ref khác , nhưng vì công bằng và lợi ích của 4R , đừng để ng` khác nhìn vào 4R mình rồi lại thấy "lạt"

Thì mod cũng phải vào nói một câu chứ, không nói gì im ỉm như vậy ai mà chả bực

linh tinh.mới 93 thì vợ con cái gì.mỗi người 10$ chứ có ít đâu.

up cho mod vào xử lý nào
upline cua minh la halo88 cũng thế
tuyển ref cho đã rồi đến gần ngày upd!te lại té mất, yahoo thì ko trả lời, forum thì đổi nick, làm mình fai mua ap giá cao để updat cho mình và đứa bạn mình giơi thiệu cho nó
mấy cai thể loại lừa đảo này cho nên ra đi cho rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,812
Latest member
hgtdvntt

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week