huakhainguyen xù rb zeek của ref

h` đâu còn làm mod nữa đâu ! vs lại chắc ko còn onl nữa .. cứ chơi bt thôi bạn ơi như mình nè

đúng là xã hội việt nam, nhục mặt, ngoài đời củng đã tham ô hối lộ, trên mạng cũng ko khác gì=============> Việt Nam là súc vật hay là người

Cũng không biết tại sao tự nhiên im bặt luôn. Nói chuyện thì mình thấy cậu này rất hiền, cũng ngại đụng chạm đến member. Nên mình nghĩ không scam ít tiền ref đâu.
Chẳng biết tại sao lại offline lâu như vậy, có khi nào bị gì không :-s

xù RB...................:m146: có mấy đồng bạc cũng xù.pó ku. bứm :m131:

huakhaihueny à , chờ dài cổ đi bạn :m131:

ôi, thế này thì tớ cũng dính đây. Cũng là ref của cậu này. Đòi mãi mới dc $10 up, còn rb 70% thì chưa thấy đâu hết. Vip hiện tại cũng rất là nhiều >"<
Tiện thể đây tớ cũng report lun chứ nhỉ :D

ôi, thế này thì tớ cũng dính đây. Cũng là ref của cậu này. Đòi mãi mới dc $10 up, còn rb 70% thì chưa thấy đâu hết. Vip hiện tại cũng rất là nhiều >"<
Tiện thể đây tớ cũng report lun chứ nhỉ :D
Report đi cậu ơi upline mình cũng dạng thế đó hỏi $ refback thì im bặt,đầu tư thì 10$ chả nghĩa lý gì nhưng mà cảm thấy ức chế với kiểu tuyển ref đó :binhsua37:

Trial Mod thui mà ... cũng = với dân đen thui cậu ... không trách BQT được nhé ... :D

Cũng không biết tại sao tự nhiên im bặt luôn. Nói chuyện thì mình thấy cậu này rất hiền, cũng ngại đụng chạm đến member. Nên mình nghĩ không scam ít tiền ref đâu.
Chẳng biết tại sao lại offline lâu như vậy, có khi nào bị gì không :-s
cũng đến vài chục $ rồi chứ cũng có phải ít đâu

:binhsua28: bây giờ tìm ref ngon lành khó lắm toàn cheater thôi

Vote cho bác này 1 phiếu , trước có đứa xin link ref liền 6 acc , mình bảo bỏ đi tìm upline khác và sẽ ko RB vậy mà nó cứ chiến , có khi sắp RP Scam mình ;)) , phải chat del ref thôi :(

đúng là xã hội việt nam, nhục mặt, ngoài đời củng đã tham ô hối lộ, trên mạng cũng ko khác gì=============> Việt Nam là súc vật hay là người
Nói đừng nói chung chung thế bạn. Nghỉ mình là ai mà có quyền phán như thế hả ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,417
172,506
Latest member
Kaquy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week