huakhainguyen xù rb zeek của ref

đúng là xã hội việt nam, nhục mặt, ngoài đời củng đã tham ô hối lộ, trên mạng cũng ko khác gì=============> Việt Nam là súc vật hay là người

bạn này sao lại dùng từ " việt nam " vậy bạn, bạn ko phải người vn ah? gia đình bạn ko phải người việt nam ah! ???? vậy theo câu bạn ghi ở trên cho hỏi " ..." là người hay súc vật!!! ?

cái vụ rb của zeek tuy ít ai quan tâm nhưng thật ra là rất lớn, lượng vip tăng lên khá nhanh, rồi khối thằng nữa upline zeek ra đi cho xem:binhsua26:

chia bùn cùng thớt:binhsua27:

Chỉ biết nghĩ cho mình để đc ăn cho lắm, mặc xác người đã tin tưởng và chọn mình, chẳng còn gì để nói

Vote cho bác này 1 phiếu , trước có đứa xin link ref liền 6 acc , mình bảo bỏ đi tìm upline khác và sẽ ko RB vậy mà nó cứ chiến , có khi sắp RP Scam mình ;)) , phải chat del ref thôi :(
chat del ref thế nào chỉ mình với

đúng là xã hội việt nam, nhục mặt, ngoài đời củng đã tham ô hối lộ, trên mạng cũng ko khác gì=============> Việt Nam là súc vật hay là người
Mịa cái thằng này , Việt Nam có người này người kia, Mày ko pải là Người VN à mà mày bảo thế, Học lớp mấy rồi mà văn mới chuơng ngu như lợn !

Mịa cái thằng này , Việt Nam có người này người kia, Mày ko pải là Người VN à mà mày bảo thế, Học lớp mấy rồi mà văn mới chuơng ngu như lợn !

Ồ thế bác là súc vật à, bác đui hay sao mà ko thấy tôi nói gì à. Haizzzzz.... Chỉ có súc vật mới lên tiếng zữ zội như bác thôi

sắp có 1 tmod bị unset nối gót huakhainguyen là tmod scammer 5tin
scam ko đc hôm qua còn post link có virut để lừa anh em mà ko hiểu sao nó vẫn bình an vô sự :binhsua26:
các bạn nghĩ kĩ nhé tmod giống như thực tập viên thôi chứ chưa đc nhận nên uy tín ko khác gì member đâu khi làm làm mod thì mới là thành viên trong hệ thống quản lý :binhsua33:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,812
Latest member
hgtdvntt

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week