SCAM hourly-club - hourly-club.com

khaidang27

Newbie
Reactions
54
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Em bị Scam quả nhỏ. Anh em vào lưu ý, tuy ăn quả nhỏ thôi, nhưng ma` thấy tiếc vì cực khổ của thằng HYIP khác đem qua, giờ mất trắng, nên post lên đây anh em lưu ý.
Mod thấy em sai nhắc nhở nha, hic, em còn ghà.
Mình deposited cho nó 1 usd lần đầu, 9h lấy được 0.06.
Tiếp tục lại deposit lại 1 usd, nó cho em ăn Cam luôn, gửi mail hỏi nó và nó bảo như thế này:
mail em gửi:
"i deposited for you 1usd, but now i check again my account, it's 0.00. WHY? please tell me. Thank you!"
Nó trả lời em út:
"We have lost our deposit database, we are very sorry about that.
But we solve the problem and now every thing is fine with instant withdraw.
You can reduce your lose Or make another good profit.
If you wish to start over again you are welcome.
Make deposit now and start Playing with money.
Thank you.
The Admin.
HOURLY CLUB INC".
Sau đó em lại gửi:
"BUT i deposited 1USD, i still give the picture of green shot when i deposited for you. You can see the picture i atached.
But now i log-on again your website, i still don't see my balance.
Would you fix it right now?
Or you sent back 1 USD to my LR account is U9121824
Thank you so much"
----------------------------> Scam không các bác?? hic.
Có 2 tấm hình làm proof cho anh em thấy nó bome với em.

Chơi hypia thì phải biết ngồi đợi chờ thời thôi. Thấy anh nào chơi pro vừa dep cái là nhàu theo liền. Đỡ nguy hiểm lại đỡ đau tim, nếu chết thì chủ thớt cũng chết trước hehehe :binhsua94:

Chơi hypia thì phải biết ngồi đợi chờ thời thôi. Thấy anh nào chơi pro vừa dep cái là nhàu theo liền. Đỡ nguy hiểm lại đỡ đau tim, nếu chết thì chủ thớt cũng chết trước hehehe :binhsua94:

mình cũng chơi kiểu này. Mà sao lúc này ít ra site mới, toàn mất site cũ cũ, thấy có proof đều đều mà ko dám nhào vô :binhsua52:

Haiz, site này hơn 10 ngày rồi. Mình phải đặt nó trong tình trạng "cực kì nguy hiểm" ^^.
đồng ý cả hai tay, plan hàng giờ mà tồn tại 10 ngày cũng kha lâu đó.

Mình nhớ ko lầm thì cách đây nửa năm, mình đã tham gia site này và rút được tiền vài lần, sau cùng là ăn cam, tuy nhiên vẫn lời :)
Không ngờ nửa năm sau nó lại quay lại :)

plan hàng giờ nhưng nó ko trả tiền gốc thì lãi cũng đâu có gì ghê gớm đâu :binhsua135:
Cao thế còn gì. 108% 12 giờ, 116% 24h cao hơn các plan 1 day rồi. plan 1 day cao lắm cũng chỉ 108% after 1 day.

site này khả năng admin vn trước đây có chat với admin và bất ngờ khi lấy dc ip nó lại là vn

TRỜI.mình chính thức ăn Cam rồi. nó không trả lời mail nữa, đúng là xui, có trang nào đầu tư bằng Paypal ko các bác, mới lấy 10usd từ thằng Ipanel nó gửi về. (hic, 14 ngày chứ chẳng ít, tưởng nó quỵt), hic hic.
Có bác nào sẵn sàng chỉ em cách HYIP này ko ? em đọc thấy mấy bác dùng từ chuyên ngành "plan 1 day, plan 1 giờ", chả hiểu gì hết à.
Em chỉ biết test bằng cách đút vô 1 usd, rồi xem ngày mai nó được bao nhiêu là được. hic
Còn mấy trang gọi là auto surf là gì vậy mấy bác? em không biết chơi mấy trang SURF đó, hic hic.
Mong các bác chỉ giúp với.

TRỜI.mình chính thức ăn Cam rồi. nó không trả lời mail nữa, đúng là xui, có trang nào đầu tư bằng Paypal ko các bác, mới lấy 10usd từ thằng Ipanel nó gửi về. (hic, 14 ngày chứ chẳng ít, tưởng nó quỵt), hic hic.
Có bác nào sẵn sàng chỉ em cách HYIP này ko ? em đọc thấy mấy bác dùng từ chuyên ngành "plan 1 day, plan 1 giờ", chả hiểu gì hết à.
Em chỉ biết test bằng cách đút vô 1 usd, rồi xem ngày mai nó được bao nhiêu là được. hic
Còn mấy trang gọi là auto surf là gì vậy mấy bác? em không biết chơi mấy trang SURF đó, hic hic.
Mong các bác chỉ giúp với.
hehe, thích thì add Y!M mình nhen bạn, mình cũng biết chút ít HYIP có thể chia sẽ bàn bạc
Y!M hyip4r

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,120
172,172
Latest member
TravisKeller

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week