Spotlight HOTHOT...đã cheat.....và nhận được....rất..... tiền từ VN.IPLANE

nongthanhhoa

Banned
Reactions
967
MR
0.000
chào các bạn. hôm nay thật bất ngờ khi vào paypa...số tiền từ 0$ >>>>n$ :)) bí mật nhé. chỉ pót lên 2 cái thôi. :))
nhận 10 người thực sự muốn cheat....(có rủi ro nha) ko chắc chắn lần sau nhận được đâu. ví site này giờ kiếm ref mới rất khó.thậm chí ko có. nên vì vậy chỉ có cheat và cheat thôi. :)) vào xem cái danh sách giải thưởng mà toàn đang chờ kiểm tra..hix vietnam cheat nhiều quá. lại còn lập hội nữa chứ . xin thưa với các bạn. vn.ip bảo mật rất cao....hehe...và chưa thấy hội nào rút được tiền cả

ai muốn thì pm mình nào. đăng ký xong.......< ko đăng ký nữa nó đang có vấn đề sẽ edit lại link) .pm ngay cho mình.sẽ cheat nhé. chỉ 10 bạn đầu tiên :) giờ nó đang đổi giao diện mới. và......tăng số tiền đăng ký

các bạn ngừng đăng ký. tạm thời VN.IP đang đổi điểm nhé.còn 20 điểm trên 1ID..nên tạm thời ko đăng ký ....cẩn thận khóa nick sever of mình . nó đang reset lại điểm do mình chưa khóa sever....tạm dừng. để sáng mai xem ntn đã rút cuỘc là chƯa thỂ nhẬn ai cẢ....ko biẾt có nên Ăn 1 mình ko nỮa.vì vn.ip mỚi ĐỔi giao diỆn. Và ĐiỂm... Mình cẦn nghiên cỨu thêm xem có an toàn không.... và 20 điểm mất time của mình :)) nếu điểm nó tăng lên >50 một giới thiệu thì mình chắc chắn sẼ tuyỂn khoẢng 5-10 bẠn chĂm chỈ ( và chẤp nhẬn rỦi ro là nó ko trả tiền:) cheat cũng đơn giản thôi nhưng phải qua 1 sever của mình nữa)

tiếc là tài khoản chưa viery nhiều tiền quá thứ 2 đi nạp tiền để viery thôi :))

Last edited by a moderator:
sợ upload phía trên có dấu edit ko đc
ID: Tran Han

---------- Post added at 07:50 PM ---------- Previous post was at 07:49 PM ----------

sợ upload phía trên có dấu edit ko đc
ID: Tran Han

các bạn ngừng đăng ký. tạm thời VN.IP đang đổi điểm nhé.còn 20 điểm trên 1ID..nên tạm thời ko đăng ký :( ....cẩn thận khóa nick sever of mình . nó đang reset lại điểm do mình chưa khóa sever....tạm dừng. để sáng mai xem ntn đã

rút cuỘc là chƯa thỂ nhẬn ai cẢ....ko biẾt có nên Ăn 1 mình ko nỮa.vì vn.ip mỚi ĐỔi giao diỆn. Và ĐiỂm... Mình cẦn nghiên cỨu thêm xem có an toàn không.... nếu điểm nó tăng lên >50 một giới thiệu thì mình chắc chắn sẼ tuyỂn khoẢng 5-10 bẠn chĂm chỈ ( và chẤp nhẬn rỦi ro) :))

Last edited by a moderator:
rút cuỘc là chƯa thỂ nhẬn ai cẢ....ko biẾt có nên Ăn 1 mình ko nỮa.vì vn.ip mỚi ĐỔi giao diỆn. Và ĐiỂm... Mình cẦn nghiên cỨu thêm xem có an toàn không.... nếu điểm nó tăng lên >50 một giới thiệu thì mình chắc chắn sẼ tuyỂn khoẢng 5-10 bẠn chĂm chỈ ( và chẤp nhẬn rỦi ro) :))

Hic. Tìm ra nhớ chỉ cho mình nha :m152

lập hội cheat = reset modem hả ^^

thử reset với lập hội đi .......đã tên nào được pay chưa......:)) cũng giống các bạn là cần reset modem để đổi địa chỉ IP....nhưng mà thêm 1 sever chính của mình và + 2 điều quan trọng nữa là ....các bạn ý cheat reset modem ko được pay.........=)) khác chỗ đó thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,483
171,527
Latest member
Chouchou

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week