Got Paid HOT: Kiếm 7$/ngày với TapBooty trên Iphone/Ipad (dễ dàng hơn FeaturePoints, tiền về ngay lập tức, có

Status
Not open for further replies.
vừa làm thêm con 3gs về chơi. đã cộng ref cho thớt rồi nhé. facebook hai nguyen. thớt vào check xem dc chưa hay lại có chú dk trc rồi :( . mail [email protected] . xin dc chia sẻ ít kn kiếm xiền

vợ 1 cái mình 1 cái. mua thêm 1 cái 3gs vừa kiếm tiền vừa cho con trai nó mần. chứ 2 cái kia con nó cho sứt mẻ đủ các kiểu rồi

mấy bạn ơi cho mình hỏi còn chiến đc tapbooty ko vậy... mình làm xong ở tapjoy vào tapbooty ko thấy tăng điểm ??? ai giúp mình với T_T

Có vẻ n gon nhỉ!:binhsua12::binhsua12:

bác thớt hôm nay ko ol à ?. mọi ng cho hỏi sao mình ko thấy cái tapjoy bên tabooty để cài nhỉ. vào trang tapjoy.com cũng ko add dc tapbooty vào :(
mà sao 4s vào trang chủ tapjoy thì dc mà 3gs vào thì lại là beta tapjoy nhỉ

Last edited by a moderator:
vừa làm thêm con 3gs về chơi. đã cộng ref cho thớt rồi nhé. facebook hai nguyen. thớt vào check xem dc chưa hay lại có chú dk trc rồi :( . mail [email protected] . xin dc chia sẻ ít kn kiếm xiền

đã ref theo link thớt chia sẻ cho mình ít kinh nghiệm nhé email [email protected]

Check mail đã share nhé

- - - Updated - - -

bác thớt có cách chiến mấy cái app Poker (bài bạc gì đó) ko ? E làm mãi ko được, còn tồn 4,5 con app đấy ko làm được :(

App này bạn phải bật IP nước đó phù hợp rồi mới mở app, log bằng facebook, nhấp vào app chơi 30s là ok

thớt có kinh nghiệm làm mấy offer quest với car chia sẻ cho mình với. thấy mấy cái đó point cao mà ko bít cách làm

Check mail đã share nhé

- - - Updated - - -

App này bạn phải bật IP nước đó phù hợp rồi mới mở app, log bằng facebook, nhấp vào app chơi 30s là ok

hầy, toàn làm thế mà, mấy con poker chơi cả tiếng, auto spin mà ko được point, haiz.

Ah, đang định sắm thêm con 3gs mà bác trên kia bảo ko vào được tapjoy, bác chu cònirm xem sao ?! :(

ở FP mình bị pending khá nhiều mà làm đi làm lại đều ko dc. chả hiểu sao nữa.đã làm theo hướng dẫn của bác thớt là đổi ip nc khác vào làm lại cũng ko dc. có cái review 800 point làm mấy ngày rồi chưa thậy + điểm
4s ko vào dc chỗ tải app ở tapbooty trong khi đó 3gs vẫn vào dc là sao nhỉ. ai bị giống mình ko

Last edited by a moderator:
Hôm qua vẫn tải được bình thường mà hôm nay tabooty nó cứ quay tít cài dòng WORKING HARD ON YOUR BEFALF, ko tài nào load được app. Có ai bị vậy ko? Mình thử trên 3 máy, 1 ip4, 1 ip5 và 1 ipad3 và cái nào cũng vậy hết. Có khi nào mình bị ban rồi ko ta?:binhsua10:

Hôm qua vẫn tải được bình thường mà hôm nay tabooty nó cứ quay tít cài dòng WORKING HARD ON YOUR BEFALF, ko tài nào load được app. Có ai bị vậy ko? Mình thử trên 3 máy, 1 ip4, 1 ip5 và 1 ipad3 và cái nào cũng vậy hết. Có khi nào mình bị ban rồi ko ta?:binhsua10:

Bạn giống mình. Sáng vào ok giờ tự dưng bị đứng ở chỗ WORKING HARD ON YOUR BEFALF, chẳg hiểu ông booty cat đang làm gì đây?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,910
172,995
Latest member
w88actor

Most viewed of week

Most discussed of week