Got Paid HOT: Kiếm 7$/ngày với TapBooty trên Iphone/Ipad (dễ dàng hơn FeaturePoints, tiền về ngay lập tức, có

Status
Not open for further replies.
tình hình là vẫn vào tapbooty bình thường nhưng ko thể logout hay reset tapbooty dc. còn anh tapjoy thì bó tay rồi. 3gs mới lấy ko thể nào login dc và chuyển sang beta.tapjoy ai có cách khắc phục share cho ae cùng làm với

Máy mình vẫn vào được tapbooty tải về đúng cách mà vẫn ko cộng điểm, như vậy có phải bị block ko?

We're sorry but Pantheon the Legends is no longer available. You can return to the previous page and refresh to view the latest offer list.

Or, click here to download Pantheon the Legends anyway.
như này là sao nhỉ. rõ ràng là 2 dt và 2 facebook khác nhau

Thớt ơi, mình đang có Monster Wars mà làm theo hướng dẫn, vẫn chẳng tài nào ăn được. Nó cứ bắt pay. Đã gửi mail cho thớt mà chưa thấy reply. Thớt giúp cái nào. [email protected]

Mình đăng ký cả ở Ip5. Giờ cũng chẳng vào được tài khoản đó nữa, nó hiện ra trang chủ và bảo Get Started, kiểu như đăng ký lại từ đầu ấy. Mình vào get started nó cũng chẳng chuyển trang sang đăng ký và cài đặt như lúc đầu. Giờ k vào được. Vậy là sao hả thớt?

Thớt ơi, Featurepoints mình gặp rất nhiều app ở phần Earn more points. click vào nó hiện ra rất nhiều app điểm cao. Nhưng click vào thì nó lại k hiện ra app để down. thớt có biết cách nào k?

Thớt ơi, Featurepoints mình gặp rất nhiều app ở phần Earn more points. click vào nó hiện ra rất nhiều app điểm cao. Nhưng click vào thì nó lại k hiện ra app để down. thớt có biết cách nào k?
click vào nó ko cho link down thì bạn vào thẳng appstore tìm app đấy mà down. mình đang bị pending quá nhiều app mà ko bít làm thế nào. làm mấy lần ko dc lên nản

Thớt ơi, mình đang có Monster Wars mà làm theo hướng dẫn, vẫn chẳng tài nào ăn được. Nó cứ bắt pay. Đã gửi mail cho thớt mà chưa thấy reply. Thớt giúp cái nào. [email protected]

thread oi cho hoi tai sao minh gap app co phi minh da vao app store search app day nhung no van bao' la co phi' lam minh de minh tai duoc app day [email protected]

Qua test con Monster Wars đã bị fix nên không tải theo cách này được nha các bạn!

- - - Updated - - -

da ref cho thot
facebook.com/#!/nguyenminh.hoang.142687?_user=100006150277287
em da ref cho thot, thot gui kinh nghiem cho em qua email : [email protected]
Thank !!!

Đã share, check mail nhé!

Qua test con Monster Wars đã bị fix nên không tải theo cách này được nha các bạn!

- - - Updated - - -
Thế giờ có cách nào hả thớt? share mail đi. từ hôm qua down được khối app points cao, thớt được nhiều bonus lắm rồi đậy. hihi. Share cách tải app có phí mới đi nhé? chiển nhiều thớt được bonus nhiều mà

Các bác ơi cho em hỏi em chạy tapbooty trên bluestack nó bắt cài google play services mà em cài cái đó vào nó toàn báo "Incompatible with other applications(s) using the same shared user ID"... Bác nào biết cách fix chỉ em với T_T

không có cách nào chữa việc bị bloock device hả các bác?

Em bị dính đòn block device, bên tapjoy báo là tài khoản không khả dụng, hic
Mới chơi được 01 ngày đã dính chưởng rồi? nản vãi
cho em xin ít bí quyết với a, email của e: [email protected]

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,857
172,933
Latest member
miso88bar