Got Paid HOT: Kiếm 7$/ngày với TapBooty trên Iphone/Ipad (dễ dàng hơn FeaturePoints, tiền về ngay lập tức, có

Status
Not open for further replies.
có anh em nào cho mình hỏi. Mình dùng vpn express bị chặn ip nhỉ? thỉnh thoảng đc nhưng lại ko cho tải app. ae nào biết tư vấn hộ ạ>? Bị như này ạ:
View attachment 26666
mình cũng đang thắc mắc cái vụ này. con 4s của v mình cũng bị y chang mặc dù app đó chưa tải bjo . mình có 1 lần login bằng tk tapbooty của mình trên dt của v lên bị thế. đang nghi vấn đề nó ở chỗ đấy

úp ủng hộ tình thần chiến của anh nè.........

mình cũng đang thắc mắc cái vụ này. con 4s của v mình cũng bị y chang mặc dù app đó chưa tải bjo . mình có 1 lần login bằng tk tapbooty của mình trên dt của v lên bị thế. đang nghi vấn đề nó ở chỗ đấy
À chắc đó là ván đề rồi, tại e có login vào 1 đt trước rồi. Còn cái dụ vpn nhỉ, bác nào tư vấn giúp e dùng vpn nào thì đc với ạ?

Theat ơi. E reg rồi, theat share e ít kinh nghiệm với

Last edited by a moderator:
minh co y dinh mua hma chien nhung vi tai khoang paypal chua veri nen khong mua dc ban nao share dung chung minh voi minh tra tien lien he yahoo professional606

Chu? thot" cho hoi? tai sao gio` cai` tapbooty tren bluestacks .
No" bao? cai` google play service ,cai xong thi bao loi : khong tuong thich.....cung ID..
Chu? thot" co" cach giai quyet khong..!

Update IP Đài Loan có 5 app trên 250p mới thích chứ. Lưu ý app này IP Đài Loan bên Featurepoint cũng có, để ăn 2 bên, các bạn làm như sau, trước tiên vào FP nhấn tải app rồi cứ để tải, ngay sau đó vào tapbooty, chọn app đó, rồi cũng ấn tải. Như thế 2 bên đều xem như tải đồng thời, khi tải xong chỉ cần mở app thì 2 bên sẽ cộng point!

IP Đức/Pháp có 1 app Vector 400p! Tải nhanh!

theard ơi share cho mình cách unlock idevice với.... idevices của mình bị tapbooty lock rồi... vào ko có app để down @@@....
mail minh la : [email protected]

Bạn vẫn vào được tài khoản à? vẫn nhìn thấy tên face của bạn hiện lên hả? cái chỗ "HI...." tên face của bạn đó, nếu vẫn có tên face của bạn ở đó thì nó vẫn bt. Mình giờ vào k được, nó chỉ hiện ra trang đầu tiền lúc đăng ký, bảo get started, mình click vào đó thì nó bảo cho email để nó gửi link ref. mở link ref của nó thì nó cũng k cho vào nữa. điên quá

Bạn vẫn vào được tài khoản à? vẫn nhìn thấy tên face của bạn hiện lên hả? cái chỗ "HI...." tên face của bạn đó, nếu vẫn có tên face của bạn ở đó thì nó vẫn bt. Mình giờ vào k được, nó chỉ hiện ra trang đầu tiền lúc đăng ký, bảo get started, mình click vào đó thì nó bảo cho email để nó gửi link ref. mở link ref của nó thì nó cũng k cho vào nữa. điên quá
Mình thì vào bình thường.... nhưng ko có apps để down @@.... vào tapjoy thì nó báo cái gì tài khoản không khả dụng.. @@... bị ban idevices rồi T_T

Mình thì vào bình thường.... nhưng ko có apps để down @@.... vào tapjoy thì nó báo cái gì tài khoản không khả dụng.. @@... bị ban idevices rồi T_T
Nếu bạn vào tapjoy mà hiện thông báo Sorry Your account not valueble at this time... Please click to help.. Là idevice đã bị block rồi và nếu bị lần đầu sau 24h sẽ được unblock. Cái này cũng tuỳ theo mức độ vi phạm. Cũng có thể là banned mãi mãi.

Nếu bạn vào tapjoy mà hiện thông báo Sorry Your account not valueble at this time... Please click to help.. Là idevice đã bị block rồi và nếu bị lần đầu sau 24h sẽ được unblock. Cái này cũng tuỳ theo mức độ vi phạm. Cũng có thể là banned mãi mãi.
cả tuần nay vào vẫn vậy bạn à... chắc idevices của mình ban 4ever rồi... hiện đang chiến featurepoints nhưng rate đúng là ko cao = tapbooty... nản

tapjoy sao hay ban IP HMA thế nhỉ?:( mình đăng nhập = ip đó đc sau 3g đăng nhập lại ko đc luôn?:( thế này chả hết IP HK sớm à?:(

Đã ref cho chủ thớt nhé

facebook: [email protected]
mail: [email protected]
Share và hướng dẫn mình nhé

Em đã tải đi tải lại 3 lần add : “Lives Of Astaroth” mà điểm vẫn không được cộng, dù đã thử chơi khoảng gần 10 phút. Thớt giúp em cái nào !
Email : [email protected]

Đã ref chủ thớt nhé

facebook:facebook.com/inter.mundos.39
mail: t[email protected]
Share và hướng dẫn mình nhé.
tks b

facebook: [email protected]
mail: [email protected]
share và hướng dẫn nha

Em đã tải đi tải lại 3 lần add : “Lives Of Astaroth” mà điểm vẫn không được cộng, dù đã thử chơi khoảng gần 10 phút. Thớt giúp em cái nào !
Email : [email protected]

theard ơi share cho mình cách unlock idevice với.... idevices của mình bị tapbooty lock rồi... vào ko có app để down @@@....
mail minh la : [email protected]

Đã ref cho chủ thớt nhé

facebook: h[email protected]
mail: h[email protected]
Share và hướng dẫn mình nhé

Share 1 lượt, các bạn check mail!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads